Vijana maelfu warejea nyumbani kutoka JKT 2019

Vijana maelfu warejea nyumbani kutoka JKT 2019

Si waandamane, hao siwanajua kutumia SMG, AKA47, waingie msituni watengeneze kikosi kama alishababuu

Hii serikali ni ya kipuuzi, wajiajiri waanze kuvamia benki, na masoko kupiga hela,

Kama serikali imeshindwa kufanya kazi, acha watumie mbinu za kijeshi,

Kuhusu vifaa, waje pm, ntawawezesha tuu

By city hunter
Unapata wapi, mawazo, na upuuzi kama huu ?
 
NA HUO NDIO UKWELI MCHUNGU., JKT NI CHEAP LABOR KAMA VILE WAKOLONI TU. HUWEZI CHUKUA WATOTO UNAWALIPA ELFU 50 KISA UNAWAPA CHAKULA, WANALIMISHWA MASHAMBA MAKUBWA, WANAJENGESHWA, NA KILA AINA YA KAZI. WENGI WANAPATA ULEMAVU NA HATA MAGONJWA MBALIMBALI.
HII NI CHEAP LABOR. TUPAZE SAUTI ZETU. MM NIMEPITIA HUKO NIMEONA MENGI YASIYO NA HAKI KWA KIGEZO YA UASKARI KUMBE NI UONEVU TUPU.
Si ndo maana wanaitwa wa kujitokea
Au Hilo neno kujitokea hujaelewa maana yake ?
 
KABISA MKUU..Service man wanapiga kazi balaaa..[emoji23][emoji23][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119] Yani wanalima huku wamesimamiwaaa... Ule ni utumwaa walahi bora serikali iwe inachukua watu wachache ambao mwisho wa siku watawaajiri yani Jeshi iwe ni proffesional...
Mkuu unewaita service man (watoa huduma) na course yao ni kujitokea
Au Hilo neno kujitokea hujaelewa maana yake?
 
Mkuu sio jwtz pekee wanaoajiri askari kutoka jkt, kuna polisi, magereza, uhamiaji, zimamoto , usalama na vitengo vingine nyeti, tatizo vijana wanataka jw peke yake mwisho wa siku wanakosa vyote wanarudi mtaani mikino mitupu.
Kwa nini wanataka JW pekee? Fafanua mkuu
 
Si waandamane, hao siwanajua kutumia SMG, AKA47, waingie msituni watengeneze kikosi kama alishababuu

Hii serikali ni ya kipuuzi, wajiajiri waanze kuvamia benki, na masoko kupiga hela,

Kama serikali imeshindwa kufanya kazi, acha watumie mbinu za kijeshi,

Kuhusu vifaa, waje pm, ntawawezesha tuu

By city hunter
Jinga kuliko yote wewe, unadhani wakifanya uharifu wanaikoma serikali? Tumia akili, ata kama chuki zimezidi si kiasi hicho.
 
Majeshi yanaajiri vizuri tu lakini kiukweli ni kwamba hawawezi na hawatoweza kuajiri wote waliopo makambini
 
NA HUO NDIO UKWELI MCHUNGU., JKT NI CHEAP LABOR KAMA VILE WAKOLONI TU. HUWEZI CHUKUA WATOTO UNAWALIPA ELFU 50 KISA UNAWAPA CHAKULA, WANALIMISHWA MASHAMBA MAKUBWA, WANAJENGESHWA, NA KILA AINA YA KAZI. WENGI WANAPATA ULEMAVU NA HATA MAGONJWA MBALIMBALI.
HII NI CHEAP LABOR. TUPAZE SAUTI ZETU. MM NIMEPITIA HUKO NIMEONA MENGI YASIYO NA HAKI KWA KIGEZO YA UASKARI KUMBE NI UONEVU TUPU.
Wewe kwa mawazo haya hufai kuwa askari wa JWTZ au jeshi lolote.

Wewe ni mtu wa kukata tamaa na unaweka pesa mbele kuliko uzalendo.

Najua pesa ni muhimu sana.
Pia ukumbuke mkataba wako wa kwenda JKT iwe kwa hiyari au kwa mujibu wa sheria hakina sehemu uliahidiwa ajira.
 
Mkuu usifananishe utawala uliopo na uliopita una uhakika ao magereza na polisi walienda vikosini kuchukua watu?
Usaili wa magereza na polisi ulikua ukija mnakwepa mnataka jw hayo ndo matunda yake, wengine sasa wapo polisi na nyota zao nyie mnarudi kitaa kuanza upya
 
NA HUO NDIO UKWELI MCHUNGU., JKT NI CHEAP LABOR KAMA VILE WAKOLONI TU. HUWEZI CHUKUA WATOTO UNAWALIPA ELFU 50 KISA UNAWAPA CHAKULA, WANALIMISHWA MASHAMBA MAKUBWA, WANAJENGESHWA, NA KILA AINA YA KAZI. WENGI WANAPATA ULEMAVU NA HATA MAGONJWA MBALIMBALI.
HII NI CHEAP LABOR. TUPAZE SAUTI ZETU. MM NIMEPITIA HUKO NIMEONA MENGI YASIYO NA HAKI KWA KIGEZO YA UASKARI KUMBE NI UONEVU TUPU.
Nasikitika kama ulienda kweli JKT na una ujasiri wa kulizungumzia jeshi naman hiyo.. Au ndio ulienda kwa migongo ya ndugu zunu na si kwa uzalendo wa kulitumikia taifa lako.. Umeaibisha sana kama kweli umepita huko..
 
Nilijua tu lazima itazushwa sababu ili haya yatimie. Hakuna uzalendo wakati una njaa, uzalendo ni pale wote mna uhakika wa kushiba, na kama waakitaka uzalendo wa kweli wachukue wabunge wote wa ndiyooo na mateja ili wafunzwe uzalendo
 
Mbona nasikia wameongezewa mwezi mmoja
 
Nasikitika kama ulienda kweli JKT na una ujasiri wa kulizungumzia jeshi naman hiyo.. Au ndio ulienda kwa migongo ya ndugu zunu na si kwa uzalendo wa kulitumikia taifa lako.. Umeaibisha sana kama kweli umepita huko..
Nilienda baba kanituma...... Lkn haifichi ukweli uonevu ni mkubwa sana. Mbona kozi ya TPDF haina manyanyaso yale? Au kwa kuwa wanalipwa pesa nzuri? Au kwa kuwa wanajua ni waajiriwa watarajiwa? TUBADILISHE ULE MFUMO SASA. KIDOGO TUWAPE KIFUTA JASHO KWA KAZI NGUMU WANAYOJITOLEA. KUJITOLEA SIO MAANA YAKE KUFANYA BURE LA HASHA NI JUST HUPATI ZILE STAHIKI MUHIMU KAMA MUAJIRIWA.
Nimeshauri tuwape angalau mitaji hata ya 500k kila mtu anaporudi nyumbani.
Huwezi wapa NAULI na pesa ya chakula ya kurudia home tu.
PLEASE PLEASE PLEASE.. MY PRESIDENT REFORM NATIONAL SERVICE. Reform it.... tuwe na kitu kizuri zaidi mafunzo ya kisasa zaidi tuwe na vijana wenye weledi sio kiburi.
 
Back
Top Bottom