Vijana maelfu warejea nyumbani kutoka JKT 2019

Vijana maelfu warejea nyumbani kutoka JKT 2019

Na ndio maana nimesema hapo chini kuwa tunaona ndio uaskari kumbe ni uonevu tupu.. Serikali sasa iwalipe angalau laki 2 za kujihudumia. Kazi za kule ni ngumu afu kwa lazima. Tunatumikisha watu kwa kigezo cha kujitolea mbona wazee hawaruhusiwi kama ni kujitolea? Limit ya umri itolewe ili kila atakaye ajiunge..
NASISITIZA NI CHEAP LABOUR.
Wakati ule wa JK 90% ya walioenda kule walipata ajira, Magereza, JWTZ, TISS, polisi, uhamiaji, TAKUKURU, AUXILLIARY POLICE kama TPA, MALIASILI NK.
Na wengi walikuwa hawamalizi mikataba yao.
Kama unayajua yote hayo unaeda kutafuta nn hujk JKT?? Mm sikuwahi kuwaza kwenda na naendesha maisha yangu kwa namna nyinngine
 
Mh mbona kuna mdogo wangu amenimbia wameongezewa tena mmoja.yan had wa saba
Labda waongezewe leo au jana usiku. Ila haina shida tunachotaka angalau nusu yake wasaidiwe kupata kazi
 
Si waandamane, hao siwanajua kutumia SMG, AKA47, waingie msituni watengeneze kikosi kama alishababuu

Hii serikali ni ya kipuuzi, wajiajiri waanze kuvamia benki, na masoko kupiga hela,

Kama serikali imeshindwa kufanya kazi, acha watumie mbinu za kijeshi,

Kuhusu vifaa, waje pm, ntawawezesha tuu

By city hunter
Jiandae kwa lolote mkuu hii nchi siyo ya babu yako kijana.
 
Kwa maana hiyo hata operesheni mererani nao wajiandae kurudi nyumbani tu tena nadhani wao watakuwa wengi zaidi ya hawa wanao rudi nyumbani mwaka huu...... Mungu asaidie tu [emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]
 
Ni mkataba ndo umeisha, awajafukuzwa. Ni haki yao kuondoka au kuondolewa endapo mkataba mpya usipopatikana
 
Back
Top Bottom