Vijana maelfu warejea nyumbani kutoka JKT 2019

Vijana maelfu warejea nyumbani kutoka JKT 2019

Nikiwa kijana mdogo niliend kuomba kujitolea kwenye shirika binafsi ofisa niliemkuta akanijibu "ndio utajitolea ila itaitajika upate chochote kidogo japo kwa chakula na nauli" akasema kwa sasa hayupo vizuri nijaribu kwingine.

Sasa hawa ndugu zetu "kujitolea" wameichukulia kama kujitolea kweli kweli,uzalendo unasaidia nini kama viongozi wanaingia mikataba mibovu namna hii.

Kama kulima kila mtu anajua bwana.
 
Nikiwa kijana mdogo niliend kuomba kujitolea kwenye shirika binafsi ofisa niliemkuta akanijibu "ndio utajitolea ila itaitajika upate chochote kidogo japo kwa chakula na nauli" akasema kwa sasa hayupo vizuri nijaribu kwingine.

Sasa hawa ndugu zetu "kujitolea" wameichukulia kama kujitolea kweli kweli,uzalendo unasaidia nini kama viongozi wanaingia mikataba mibovu namna hii.

Kama kulima kila mtu anajua bwana.
Na ndio mantiki yangu.. Tusichukulie neno kujitolea vibaya. Yaan watoto wanateswa makambini kisa kujitolea.?? Tuwalipe ujira nzuri ili waweze kuwa na afya njema pia wamalizapo wapewe hata mitaji ya kile walichojifunza.
NCHI HII INAHITAJI AKILI MPYA ILI MAJESHI YETU YAWE IMARA NA BORA NA YA KISASA ZAIDI. YAAN YAMEJAA UZAMANI SANA.
 
Back
Top Bottom