Mkuu sio jwtz pekee wanaoajiri askari kutoka jkt, kuna polisi, magereza, uhamiaji, zimamoto , usalama na vitengo vingine nyeti, tatizo vijana wanataka jw peke yake mwisho wa siku wanakosa vyote wanarudi mtaani mikino mitupu.SAFI SANA MKUUU... Huu utaratibu wa kuchukua vijana 6000 na kuanza kuwapigisha kazi akati unajua kabisa unaweza ajiri 1000 daah ni unyamaa[emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24] Yani Jeshi inabidi iwe sehemu strict kwamba hawa watapewa mafunzo na kuajiriwaa sio unafundisha watu kutumia silaha alafu kesho huwapi ajira