Vifurushi vya Airtel OMG wamepunguza size za bundle

Vifurushi vya Airtel OMG wamepunguza size za bundle

nlikua sijalijua hili!! lakin mbona nikiwa arusha na moshi speed inakua nzuri sana? lakin mikoa kama moro hasa town speed inakua down, by the way nilijiunga na bandle ya 45gb...au bandle pia zinachangia speed?

sijatumia hiyo bundle lakini nafkiri haina limitation ya speed. Modem yako si zile zisizoingia line? Kama ndiyo modem zile ni 3.6mbps hivyo huwezi pata speed ya maana sana kwa idm mwisho ni 450KBps.

Kwa arusha na moshi maybe cdma yao ina nguvu, nafkiri cdma ya zantel itakuwa ndio hio hio ya ttcl huwenda wameinvest sana mikoa hio.
 
nlikua sijalijua hili!! lakin mbona nikiwa arusha na moshi speed inakua nzuri sana? lakin mikoa kama moro hasa town speed inakua down, by the way nilijiunga na bandle ya 45gb...au bandle pia zinachangia speed?

wewe unatumia hizi modem zao mpya za 21Mbps/3G au unatumia zile modem Huawei e122 za CDMA?

Navyojua wali launch 3G Zanzibar afu wakaja Dar baada ya hapo ndo wataendA Mikoa mingine hapo bila shaka Majiji yatapewa kipaumbele kwanza...hivo maeneo kama Moshi au Arusha yana potentials hivo hawawezi kuweka poor network
ndo maana unaona hata Smile hawajaweka coverage mtandao wao Dar nzima lkn wame target na Arusha pia

Kwa sasa Zantel wako poa na ndo watu tumekimbilia baada ya mitandao yote kushusha vifurushi size na kuongeza bei
<br>
 
Last edited by a moderator:
sijatumia hiyo bundle lakini nafkiri haina limitation ya speed. Modem yako si zile zisizoingia line? Kama ndiyo modem zile ni 3.6mbps hivyo huwezi pata speed ya maana sana kwa idm mwisho ni 450KBps.

Kwa arusha na moshi maybe cdma yao ina nguvu, nafkiri cdma ya zantel itakuwa ndio hio hio ya ttcl huwenda wameinvest sana mikoa hio.

Nimekwelewa mkuu!! Modem yangu ni zile ambazo hazina line...
 
wewe unatumia hizi modem zao mpya za 21Mbps/3G au unatumia zile modem Huawei e122 za CDMA?

Navyojua wali launch 3G Zanzibar afu wakaja Dar baada ya hapo ndo wataendA Mikoa mingine hapo bila shaka Majiji yatapewa kipaumbele kwanza...hivo maeneo kama Moshi au Arusha yana potentials hivo hawawezi kuweka poor network
ndo maana unaona hata Smile hawajaweka coverage mtandao wao Dar nzima lkn wame target na Arusha pia

Kwa sasa Zantel wako poa na ndo watu tumekimbilia baada ya mitandao yote kushusha vifurushi size na kuongeza bei
<br>


Nimekupata mkuu..ila modem nnayotumia ni zile ambazo hazina line...yan hapa nataman pasua modem maana nimeeka 45gb lakin bado spidi ka kobe!!! Anyway ndio maana hapo juu nikasema location!! Japo nlipounga 6gb speed ilikua nzuri....asante kwa maelezo mkuu
 
Last edited by a moderator:
Nimekupata mkuu..ila modem nnayotumia ni zile ambazo hazina line...yan hapa nataman pasua modem maana nimeeka 45gb lakin bado spidi ka kobe!!! Anyway ndio maana hapo juu nikasema location!! Japo nlipounga 6gb speed ilikua nzuri....asante kwa maelezo mkuu

Consider pia kuchukua 3G Modem kama huo mkoa wamefika
 
UNAJIUNGAJE? "wanacho gb 30 siku 3. kinaanza saa 6 usiku lakini"
 
ukitaka mb 100 kwa sh 1000 znadumu miez
minne pamoja na dk 20 mitandao yote sms ndo
usiseme ni PM ILA NI TIGO TU
 
Nahitaji kujua bundle kubwa kabisa ya internet nnayoweza kupata kwa airtel nnahitaji kudownload series na vitabu torrents leo usiku
 
Nahitaji kujua bundle kubwa kabisa ya internet nnayoweza kupata kwa airtel nnahitaji kudownload series na vitabu torrents leo usiku

Airtel wana bando la usiku unapata 1GB ya kutmia kuanzia saa6 usik-saa11 alfajr kwa sh.400
 
Nahitaji kujua bundle kubwa kabisa ya internet nnayoweza kupata kwa airtel nnahitaji kudownload series na vitabu torrents leo usiku

Mkuu unaweza kuntajia site ambayo ntaweza kudownload series hlf pia kam unavjua vtabu vzur na site ya kudownload hvyo vtabu naomba unitajie
 
Mi natumia torrents.
Hilo bundle halitoshi hata nusu series

bhas tumia tgo unapata 35GB kwa siku 2 kwa sh.1,000 unatmia kuanzia saa5-saa11alfajr sema spid ipo slow mpk mida ya kuanzia saa7 hv
 
Nahitaji kujua bundle kubwa kabisa ya internet nnayoweza kupata kwa airtel nnahitaji kudownload series na vitabu torrents leo usiku

jiunge na bundle ya zantel tsh 2000/siku wanakupa 3GB ya kutumia 24hr + unlimited saa 5usiku -12asubuhi.
Jana nimejaribu nimeweza kupakua Driver pack solution 9GB na windows10 preview(pro+Enterprise) zina 7GB jumla nimepakua 16Gb offer huku 3GB zangu mpaka sasa naitumia hapa yaani siaamini kabisa speed ni 1.3MB/sec hadi raha
 
jiunge na bundle ya zantel tsh 2000/siku wanakupa 3GB ya kutumia 24hr + unlimited saa 5usiku -12asubuhi.
Jana nimejaribu nimeweza kupakua Driver pack solution 9GB na windows10 preview(pro+Enterprise) zina 7GB jumla nimepakua 16Gb offer huku 3GB zangu mpaka sasa naitumia hapa yaani siaamini kabisa speed ni 1.3MB/sec hadi raha

Poa mkuu
 
jiunge na bundle ya zantel tsh 2000/siku wanakupa 3GB ya kutumia 24hr + unlimited saa 5usiku -12asubuhi.
Jana nimejaribu nimeweza kupakua Driver pack solution 9GB na windows10 preview(pro+Enterprise) zina 7GB jumla nimepakua 16Gb offer huku 3GB zangu mpaka sasa naitumia hapa yaani siaamini kabisa speed ni 1.3MB/sec hadi raha

u mean zantel usiku ni unlimited?!
 
u mean zantel usiku ni unlimited?!

Yep...
Ukijiunga na hilo Bando la tsh 2000 wanakupa 3Gb kutumia 24hr ila ikifika saa 5usiku inakuwa unlimited full speed wanzo mwisho na hawazigusi zile Mbs zako ilizobaki hadi saa 12 asubuhi.
So kama wewe ni mdau wa kupakua mizigo mizito unaweka mitego tu usiku then asubuhi umaokota madini yako
 
Wakuu airtel washafanya yao tayari wamepunguza ukubwa wa vifurushi wa OMG vyote jaribuni kucheki maana kila kukicha hali inakuwa mbaya kwenye swala la internent wengine ni watoto wa maskini

Airtel ni WASENGErema, hamia PART OF ETISALAT.
 
Back
Top Bottom