G
Joined
Likes
181

Profile posts Latest activity Postings About

  • Pole sana kwa mihangaiko mkuu!
    nilikuwa naulizia namba ili iwe rahisi kwa mimi na yey kupanga muda na mahali ambapo itawezekana tukutane ili iwe rahisi zaidi.
    Mkuu sio suala la namba atakupatia tu, ni mihangaiko ya hapa na pale anayo ndio maana nilikuambia
    Weekend atakupatia, huwa napata shida kujibu pm za watu kwa sababu huku niliko mtandao unasoma
    kwenye EDGE badala ya HSDPA halafu harakati za kisiasa nazo kidogo zinaingilia majukumu yangu.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…