Video: RPC Muroto awaumbua Ndugai na mamluki wake

Video: RPC Muroto awaumbua Ndugai na mamluki wake

Hakika! Jitahidi kujua parameters za upelelezi na utoaji taarifa. Lazima kupelelezwe tukio na wahusika na sio wahusika wa tukio tuu. Maana unaweza ukawa unapeleleza wahusika hewa kukiwa na tukio hewa.
Huna lolote !
 
Lijualikali na baba mkwe wake wameumbuka!! Aisee!!
Haya. Huyu mkuu anakubali Mbowe alishambuliwa kwa mateke. Ndugai na waheshimiwa wengine wanasema aliangushwa na ulevi mzito aliokuwa nao. Tushike la nani? Kuna utata. Tusubiri yeye atakaposema. Hata hivyo hii ni hatari sana kwa taifa.
 
Ndugai,Msukuma,Kibajaj,Lijualikali......itabidi waombe radhi.
 
Miaka ileeeee ya zama za kale, pombe ilikuwa inatumika kama dawa ya ganzi au nusu kaputi. Ili kufanyiwa upasuaji au kung'olewa jino, watu walikuwa unayeshwa pombe kwanza na kulewa ndio asisikie maumivu.

Je, hakuna uhusiano wa kunywa pombe na kumjeruhi mwenyekiti kwa makusudi ili kujenga hoja ndani ya chama?

Ni swali tu kama maswali mengine..
Kwani tupo zama za kale ?
 
Unadhani sote ni wajinga kiasi hicho? Weka clip nzima na sio vipande! Ma modds wenyewe humu nawashangaa kuruhusu vitu vya kizushi.
Hauwezi anguka kwenye ngazi alafu usiumie kabisa mkono au kichwa ni swala la akili tu, kwahiyo muroto Yuko sahii 💯
 
Back
Top Bottom