Mmawia
JF-Expert Member
- Aug 20, 2013
- 123,265
- 98,316
Hawanaga aibu haoLijualikali na baba mkwe wake wameumbuka!! Aisee!!
Hawanaga aibu haoLijualikali na baba mkwe wake wameumbuka!! Aisee!!
Kwa anavyoongea kwa kebehi watu wanapoumizwa Nahisi ndughai ataish milele
Karibu sana kamandaUkiwa ndani ya ccm inabidi ujitafakali
Naamini kabisa kuwa yale maombi ya wananchi na ile albadiri vimeanza kufanya kazi
Yaani waliopanga na kutekeleza wanavyojiyetea bungeni hadi unashangaa
Lijualikali yeye amekuwa juu zaidi ya ripoti ya madktari sio?Lijualikali na baba mkwe wake wameumbuka!! Aisee!!
Hayo ni maelezo ya awali ambayo aliyapata toka kwa Mbowe, sasa kuna lipi la ajabu hapo?
Hata sijui.Hivi magonjwa Mtambuka ni pamoja na corona?
Tushukuru mabeberu kwa kuingilia kati swala hili maana ni wazi walishajiandaa kusema yao.
Yaani Covid 19 ilipita bungeni ikaondoka na watu watatu tu? Haiko fair kabisaNkurunzinza angakuwa somo kwao jamaa kafyeka watu wake lkn nae kapitiwa kwisha habari yake so hawa wapuuzi wetu kule majengoni usiwe na wasi nao Mungu anahesabu uovu wapo
Video hii ihifadhiwe na kila mwanajf , inaweza kufichwa kwenye media zingine ili kulinda uchafuLijualikali na baba mkwe wake wameumbuka!! Aisee!!
Unadhani sote ni wajinga kiasi hicho? Weka clip nzima na sio vipande! Ma modds wenyewe humu nawashangaa kuruhusu vitu vya kizushi.
Yeye na baba mkwe wake wameacha kazi ya kuwawakilisha wananchi wamegeuka kuwa madaktari!! Yaani wanajua status ya Mh. Mbowe maana wao ndiyo waliompokea pale hosp..Maajabu ya dunia.Lijualikali yeye amekuwa juu zaidi ya ripoti ya madktari sio?
Safari hii ndugai hapenyi kwenye kura za maoni, na sisi wananchi wa Kongwa tumejipanga akimpiga tena fimbo yule mpinzani wake na sisi wananchi tunamwua hapo hapo!Anachonijengenezea Ndugai ni aibu kubwa kwa familia yake , juzi alikataliwa kwao na wananchi mbele ya ubongo wake
View attachment 1474365
Naona unakata kaclip ili uwadanganye wanasaccos wenzio sisi tumesikiliza mkutano wake wote nenda youtube hapa alikuwa anajibu swali la mwandishi wa habari aliyetaka kujua polisi wameelezwa ameshambuliwa na silaha gani. Kwa hiyo alikuwa anazungumzia taarifa iliyoripotiwa Polisi wala si uchunguzi wao! Uwe mwelewa wewe dada!
mkuu habari za GeitaAnaongelea uchunguzi kwenye full video wewe unachukua maelezo ya awali kuwa evidence? Schyupid
weka clip yoteNaona unakata kaclip ili uwadanganye wanasaccos wenzio sisi tumesikiliza mkutano wake wote nenda youtube hapa alikuwa anajibu swali la mwandishi wa habari aliyetaka kujua polisi wameelezwa ameshambuliwa na silaha gani. Kwa hiyo alikuwa anazungumzia taarifa iliyoripotiwa Polisi wala si uchunguzi wao! Uwe mwelewa wewe dada!
Unapenda mtelezo we kibwengu ndio kaz yako usaidiz.Wew sio mwanaumedistort = distorts
Hizo roho za kikatili IPO Siku zitawageukia tu.Faru John sio chai ya maziwa.