Video: RPC Muroto awaumbua Ndugai na mamluki wake

Video: RPC Muroto awaumbua Ndugai na mamluki wake

mtapanua sana magoli , sasa kuna tetesi kwamba kwa video hii Murroto anahamishiwa makao makuu na uchunguzi umesitishwa , lakini teknolojia imehifadhi kumbukumbu
RCP kaanza kupigwa Majungu na Mbunge Msukuma anataka aondolewe Dodoma
 
Anachonijengenezea Ndugai ni aibu kubwa kwa familia yake , juzi alikataliwa kwao na wananchi mbele ya ubongo wake

View attachment 1474365
Ndungai bado anameza dawa alizotoka nazo India mwili wake umejaa dawa kila mahali sasa hafanyi kazi kwa mujibu wa Sheria na katiba bali anafanya kazi kwa mujibu wa zidumu fikra za mwenyekiti wa CCM
 
CCM hasa wabunge darasa la saba Lusinde kibajaji na Msukuma wapo busy kushinikiza RPC aondolewe Dodoma ahamishiwe lindi au Rukwa
 
Ndungai bado anameza dawa alizotoka nazo India mwili wake umejaa dawa kila mahali sasa hafanyi kazi kwa mujibu wa Sheria na katiba bali anafanya kazi kwa mujibu wa zidumu fikra za mwenyekiti wa CCM
Hivi anaumwa nini huyo jamaa aiseee ?
 
Huyo kamanda kaongea hicho tu basi. Mna mahaba mpaka kwenye upumbavu
Upumbafu ni huo mnaofanya,inawezekana Leo kwavile dhamiri zenu zimekufa hamjui kuwa hayo mambo mtendayo ni ya kipumbavu.
 
Upumbafu ni huo mnaofanya,inawezekana Leo kwavile dhamiri zenu zimekufa hamjui kuwa hayo mambo mtendayo ni ya kipumbavu.
Hamjui kwamba upumbavu ni nyinyi ndo mnafanya. Hivi mbowe adhuriwe kwa lipi hasa? Kiongozi wa chama saa 8 za usiku unatoka wapi bila walinzi.

Sent from my SM-A730F using JamiiForums mobile app
 
RPC nadhani anasema maelezo ya awali, na maelezo ya awali alipata kutoka kwa Mbowe, sio katika uchunguzi wa kipolisi, mbona watu wagumu kuelewa? Uchunguzi unaendelea, hayo maelezo ya awali ni yale mlalamikaji yaani Mbowe kayasema na uchunguzi lazima uangalie both sides of the story. Narudia tena, aliyesema amepigwa kwa mateke ni Mbowe, ndio Mroto anachosema uchunguzi wa awali yaani habari ya upande mmoja hiyo na lazima aichukue kama alivyo ambiwa, sasa upande wa pili tusubiri uchunguzi ukamilike
 
Kwa hiyo wewe unaamini akiweka video yote kuna sehemu Murroto anakanusha kuwa Mbowe hakukanyagwa?
Mroto anaelezea kile kilicholetwa kama taarifa. Na anaelekeza kufanywa uchunguzi haraka. Baada ya uchunguzi, ndipo statement ya polisi rasmi itatolewa juu ya kitu gani kilitokea. La sivyo upelelezi usingefanyika. Ni akili tuu kuelewa haya hauhitaji kitu kingine.
 
Mroto anaelezea kile kilicholetwa kama taarifa. Na anaelekeza kufanywa uchunguzi haraka. Baada ya uchunguzi, ndipo statement ya polisi rasmi itatolewa juu ya kitu gani kilitokea. La sivyo upelelezi usingefanyika. Ni akili tuu kuelewa haya hauhitaji kitu kingine.
Na mengine aliyoyasema ni kutoingiza siasa kama wewe na Ndugai mnavyofanya
 
Mroto anaelezea kile kilicholetwa kama taarifa. Na anaelekeza kufanywa uchunguzi haraka. Baada ya uchunguzi, ndipo statement ya polisi rasmi itatolewa juu ya kitu gani kilitokea. La sivyo upelelezi usingefanyika. Ni akili tuu kuelewa haya hauhitaji kitu kingine.
Hawezi kuelezea kwenye umma kilicholetwa kama taarifa tu kama haamini alicholetewa ni kweli. Upelelezi unafanyika ili kuwatafuta waliofanya tukio Hilo.
 
Hawezi kuelezea kwenye umma kilicholetwa kama taarifa tu kama haamini alicholetewa ni kweli. Upelelezi unafanyika ili kuwatafuta waliofanya tukio Hilo.
Ni akili tuu kuelewa hauhitaji kitu kingine.
 
Upo sawa, ila tunatofautiana akili
Hakika! Jitahidi kujua parameters za upelelezi na utoaji taarifa. Lazima kupelelezwe tukio na wahusika na sio wahusika wa tukio tuu. Maana unaweza ukawa unapeleleza wahusika hewa kukiwa na tukio hewa.
 
Back
Top Bottom