bunge limeacha kujadili bajeti linamjadili majeruhiMbowe kweli ni mwanaume
Namuombea mabaya sana huyo mtuKwa anavyoongea kwa kebehi watu wanapoumizwa Nahisi ndughai ataish milele
Nilishangaa eti JPM akiwa waziri aliwekewa sumu kwenye chakula... Juzi juzi eti Mzee wetu Mangula aliwekewa sumu na karibia afe. ....yaani matukio ya uong kabisaMabeberu hukolezwa na wananchi wenyewe ndio wafanye Yao!
Sasa wananchi wataanzaje kufanya vikolezo ili Hali wanasiasa wenyewe wanawaongopea wananchi wao?
Wanafanya matukio ya uwongo
Achana nao hao ...hao hao walisema eti Jembe aliwekewa sumu kwenye chakula wakati akiwa waziri...juzi juzi wakatengeneza uongo eti Mzee wetu Mangula nae alilishwa sumu na kudondoka baada ya kikao cha kumfukuza Membe...yaaniHamna cha magoli wala nini. Imefika muda kwa Mwamba tuvushe kuachana na Faru John sasa.
sumu ya Mangula ilithibitishwa na Lazaro MambosasaAchana nao hao ...hao hao walisema eti Jembe aliwekewa sumu kwenye chakula wakati akiwa waziri...juzi juzi wakatengeneza uongo eti Mzee wetu Mangula nae alilishwa sumu na kudondoka baada ya kikao cha kumfukuza Membe...yaani
SUMU TUVUSHE
Sawa jamaa linapiga maasanga lakini kichwani liko vizuri kuliko lile taahira!Mtaokoteza ushahidi hadi utakao waangamiza wenyewe.View attachment 1474487
We kibwengu hujui hata dhana ya kilaza umekariri tu ka zombieKilaza mkubwa wewe.
Sasa kama hakuna cha ajabu mbona mpumbavu mmoja pamoja na baba mkwe wake wanapotosha ukweli kama nashoga yaliyofokonyolewa.Hayo ni maelezo ya awali ambayo aliyapata toka kwa Mbowe, sasa kuna lipi la ajabu hapo?
Mwamba tuvushe apunguze kufakamia Faru John kidogo.Sasa kama hakuna cha ajabu mbona mpumbavu mmoja pamoja na baba mkwe wake wanapotosha ukweli kama nashoga yaliyofokonyolewa.
Unachekesha.We kibwengu hujui hata dhana ya kilaza umekariri tu ka zombie
huo ujinga wenu hakuna aliyeufagiliaMwamba tuvushe apunguze kufakamia Faru John kidogo.
Punguza hasira.huo ujinga wenu hakuna aliyeufagilia
Umenichomea sasasumu ya Mangula ilithibitishwa na Lazaro Mambosasa
mtapanua sana magoli , sasa kuna tetesi kwamba kwa video hii Murroto anahamishiwa makao makuu na uchunguzi umesitishwa , lakini teknolojia imehifadhi kumbukumbu
sibishani na mbumbumbu anayelipwaMkuu. Kwa akili yako finyu unaamini kabisa atumwe mtu kumpiga mateke kiongozi wa kisiasa. Uchaguzi Oktober. Tuache Hilo. Na corona Hii Mheshimiwa alitoka kwenda wapi. Ungekuwa wewe adui wa Mbowe utaenda mvunja tu mguu. Ili iweje. Please mr fuata mkumbo can you at least for once use your reason and write something logical.