VIDEO: Jinsi ya kuitumia JamiiForums (Wageni na Wanachama)


Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,778
Likes
3,263
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,778 3,263 280
Wakuu,

Kumekuwepo maombi toka kwa wadau wengi wakitaka kujua jinsi ya kuitumia JF mpya.

Video mbili zinazoambatanishwa zinaeleza kwa ufupi jinsi ya kuitumia. Video nyingine mbili zitaongezeka katika kuongezea juu ya features mpya zitakazoongezeka JF (hivi karibuni).

Kwa wale wanaoitembelea JF kama guests (hata wanachama mnashauriwa kuangalia), naomba muiangalie hii video:


Kwa wanachama, video hii chini inahusika pia. Kuna kitu nimesahau kukigusia lakini ni rahisi, kuweka videos kwenye thread tunashauri mtu aipeleke VIMEO, YouTube kwingineko; hapa JF una-paste link tu na video automatically itakuwa embedded.


Usisite kuwasiliana nasi pindi utakapokwama kwa lolote.

Aidha, ni vema kusoma topic hizi:

The New JamiiForums Interface: Maoni yako tafadhali...

Topic gani hufungwa au kufutwa kabisa JF?

na

JamiiForums Rules
 
D

David Goliath

Member
Joined
May 16, 2018
Messages
7
Likes
6
Points
5
D

David Goliath

Member
Joined May 16, 2018
7 6 5
Ndio mara ya kwanza naingia JF nimekuoa nikisoma habari kwa kutumia google ila sasahivi naweza kukomenti na kuandika mada bila Shaka nitajifunza mambo mengi kuhusu Uchumi, siasa, na jamii kwa ujumla
 
kandamatope

kandamatope

Senior Member
Joined
May 19, 2018
Messages
132
Likes
82
Points
45
kandamatope

kandamatope

Senior Member
Joined May 19, 2018
132 82 45
Mbona wageni mpo wengi mno nataka kujua nyie ni wadudu au mfugo
Kuna ndugu zenu humu ebu jitambulisheni tuwajue
 
K

Kamawewe

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2013
Messages
430
Likes
255
Points
80
K

Kamawewe

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2013
430 255 80
Wakuu,

Kumekuwepo maombi toka kwa wadau wengi wakitaka kujua jinsi ya kuitumia JF mpya.

Video mbili zinazoambatanishwa zinaeleza kwa ufupi jinsi ya kuitumia. Video nyingine mbili zitaongezeka katika kuongezea juu ya features mpya zitakazoongezeka JF (hivi karibuni).

Kwa wale wanaoitembelea JF kama guests (hata wanachama mnashauriwa kuangalia), naomba muiangalie hii video:


Kwa wanachama, video hii chini inahusika pia. Kuna kitu nimesahau kukigusia lakini ni rahisi, kuweka videos kwenye thread tunashauri mtu aipeleke VIMEO, YouTube kwingineko; hapa JF una-paste link tu na video automatically itakuwa embedded.


Usisite kuwasiliana nasi pindi utakapokwama kwa lolote.

Aidha, ni vema kusoma topic hizi:

The New JamiiForums Interface: Maoni yako tafadhali...

Topic gani hufungwa au kufutwa kabisa JF?

na

JamiiForums Rules
Mkuu mimi ninashindwa ku log in kwenye app, ninaomba unisaidie kiufundi
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,142
Likes
500
Points
280
Age
66
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,142 500 280
Mkuu Maxsence kwenye simu sipati kitufe cha reply topic hata like hakuna.
Kitufe cha send topic nacho sikioni naomba msaada.
Mbarikiwe

deogratiasbuhile@gmail.com
mobl: 0782023919
 
binti wa kirombo

binti wa kirombo

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2016
Messages
815
Likes
842
Points
180
binti wa kirombo

binti wa kirombo

JF-Expert Member
Joined May 17, 2016
815 842 180
Jinsi ya kulogout nimeshindwa nahangaik kweli msaada a
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Wakuu wenzangu wa zamani sijaonekana muda mrefu, wapangaji ndio wanaopanga bei na namna ya kukulipa au wanahama, upanga nyumba ya 3 bedroom ni laki 7 kutoka dola 1100. fremu kariakoo ni 500000 kutoka dola 1200. Wageni karibuni musiwe waoga tena ningependa members wote angalau wawe ni diploma kabla ya kuja humu.Ntarudi kesho nishapambana na hali yangu na pia namwamini mungu,nawatakia kila la heri.
 
reginaldkaijage

reginaldkaijage

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2011
Messages
2,371
Likes
5,595
Points
280
reginaldkaijage

reginaldkaijage

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2011
2,371 5,595 280
Asante kwa maelezo na ufafanuzi mzuri mkuu!
 
josemaro

josemaro

New Member
Joined
Jul 14, 2018
Messages
3
Likes
0
Points
3
josemaro

josemaro

New Member
Joined Jul 14, 2018
3 0 3
Jaman mm ni mgeni huku jf nimejiunga mda kidog lakini nilikuwa siitumii kutokana na kushidwa kuitumia msaada please
 

Forum statistics

Threads 1,237,176
Members 475,465
Posts 29,280,381