VIDEO: Jinsi ya kuitumia JamiiForums (Wageni na Wanachama)


Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,778
Likes
3,263
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,778 3,263 280
Wakuu,

Kumekuwepo maombi toka kwa wadau wengi wakitaka kujua jinsi ya kuitumia JF mpya.

Video mbili zinazoambatanishwa zinaeleza kwa ufupi jinsi ya kuitumia. Video nyingine mbili zitaongezeka katika kuongezea juu ya features mpya zitakazoongezeka JF (hivi karibuni).

Kwa wale wanaoitembelea JF kama guests (hata wanachama mnashauriwa kuangalia), naomba muiangalie hii video:


Kwa wanachama, video hii chini inahusika pia. Kuna kitu nimesahau kukigusia lakini ni rahisi, kuweka videos kwenye thread tunashauri mtu aipeleke VIMEO, YouTube kwingineko; hapa JF una-paste link tu na video automatically itakuwa embedded.


Usisite kuwasiliana nasi pindi utakapokwama kwa lolote.

Aidha, ni vema kusoma topic hizi:

The New JamiiForums Interface: Maoni yako tafadhali...

Topic gani hufungwa au kufutwa kabisa JF?

na

JamiiForums Rules
 
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,778
Likes
3,263
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,778 3,263 280
Maxence Melo,

Shukrani sana wewe pamoja na team nzima ya JF kwa ufafanuzi murua.

Kwa ili darsa mpaka mtu mwenye class ya chini kabisa ataelewa jinsi ya kutumia JF mpya.

Ahsanta...
Asante sana kiongozi.

Pale ambapo nitakuwa sijagusa tusaidiane kuwalewesha wale wanaokwama
 
Real One

Real One

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2014
Messages
1,902
Likes
866
Points
280
Real One

Real One

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2014
1,902 866 280
Shukrani kwa maelekezo na uchambuzi yakinifu
 
B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
5,400
Likes
3,088
Points
280
B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2010
5,400 3,088 280
Ahsante kwa maelezo ya kina jinsi ya wanachama wanavyoweza kuboresha michango na mijadala yao.
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,282
Likes
1,188
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,282 1,188 280
Mkuu Maxence, asante kwa hiyo video, ila iko too general. Nina uhakika wanajf kwa jinsi tulivyo wengi wana individual problems peculiar to them.

Ingefaa sana kama kungekuwa na session ya Q&A ili kila mwanajf aeleze shida ya kipekee aliyo nayo au chochote kile asichokielewa sawasawa kuhusu jf mpya.
 
ibra87

ibra87

R I P
Joined
Jul 22, 2015
Messages
5,634
Likes
4,587
Points
280
ibra87

ibra87

R I P
Joined Jul 22, 2015
5,634 4,587 280
ahsante kiongozi mkuu kwa jambo hili.. Naamini wale ambao tulikuwa tukikwama kwa njia moja au nyingine tumepata Elimu ya kutosha na naamini tutakuwa hatusumbuki tena
 
D

DISGUISE16

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
376
Likes
239
Points
60
D

DISGUISE16

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
376 239 60
Ndugu Maxence kuna njia mods ninaweza kucontrol wale wanao quote thread nzima ambazo sometime huwa kubwa na sisi tunaotumia simu ni mtihani! Ktk pc mmecontrol lkn vipi kwa watumiaji wa simu? Wanatutesa jamaa hawa wanao quote
 
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined
Jan 21, 2014
Messages
26,429
Likes
31,015
Points
280
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined Jan 21, 2014
26,429 31,015 280
Nimeangalia Video zote mbili kuanzia mwanzo hadi mwisho.

Ahsanteni sana.

Kwa kweli mnafanya kazi kubwa sana
 
ChickMagnet

ChickMagnet

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
1,217
Likes
207
Points
160
ChickMagnet

ChickMagnet

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
1,217 207 160
Ndugu Maxence kuna njia mods ninaweza kucontrol wale wanao quote thread nzima ambazo sometime huwa kubwa na sisi tunaotumia simu ni mtihani! Ktk pc mmecontrol lkn vipi kwa watumiaji wa simu? Wanatutesa jamaa hawa wanao quote
yaani wanakera sana hao mkuu.... Unakuta mtu kaquote thread ndeefu alafu kajibu maneno mawili
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,899
Likes
1,379
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,899 1,379 280
Asante sana mkuu melo kwa somo hilo ila shida kubwa kwangu ipo kwenye kuedit habari hasa kichwa cha habari ambacho ninatuma habari hiyo.

huwa sioni kitufe cha kuclick na kuanza kuedit hapo inaniwia vgumu halafu kwenye kuweka link inanipa shida kwani jf ya zamani nilikuwa naweza kutuma link vizuri ila jf mpya kiboko kwa kweli yaani mpaka tunashangaa na kuona kitu gani hichi mbele zetu

pls mkuu Maxence Melo nisaidie hilo tatizo hapo juu
 
usiniguse

usiniguse

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,454
Likes
515
Points
280
usiniguse

usiniguse

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,454 515 280
Ndugu Maxence kuna njia mods ninaweza kucontrol wale wanao quote thread nzima ambazo sometime huwa kubwa na sisi tunaotumia simu ni mtihani! Ktk pc mmecontrol lkn vipi kwa watumiaji wa simu? Wanatutesa jamaa hawa wanao quote
Jaribu kupitia tena hiyo video kaeleza hii kituu
 
EMMYGUY

EMMYGUY

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2015
Messages
8,162
Likes
19,529
Points
280
EMMYGUY

EMMYGUY

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2015
8,162 19,529 280
Shukrani Mkuu Maxence Melo.
 

Forum statistics

Threads 1,237,066
Members 475,401
Posts 29,277,168