VIDEO: Jinsi ya kuitumia JamiiForums (Wageni na Wanachama)

Maxence Melo

JF Founder
Feb 10, 2006
3,711
2,000
Wakuu,

Kumekuwepo maombi toka kwa wadau wengi wakitaka kujua jinsi ya kuitumia JF mpya.

Video mbili zinazoambatanishwa zinaeleza kwa ufupi jinsi ya kuitumia. Video nyingine mbili zitaongezeka katika kuongezea juu ya features mpya zitakazoongezeka JF (hivi karibuni).

Kwa wale wanaoitembelea JF kama guests (hata wanachama mnashauriwa kuangalia), naomba muiangalie hii video:


Kwa wanachama, video hii chini inahusika pia. Kuna kitu nimesahau kukigusia lakini ni rahisi, kuweka videos kwenye thread tunashauri mtu aipeleke VIMEO, YouTube kwingineko; hapa JF una-paste link tu na video automatically itakuwa embedded.


Usisite kuwasiliana nasi pindi utakapokwama kwa lolote.

Aidha, ni vema kusoma topic hizi:

The New JamiiForums Interface: Maoni yako tafadhali...

Topic gani hufungwa au kufutwa kabisa JF?

na

JamiiForums Rules
 

lnx

JF-Expert Member
Oct 21, 2016
388
500
Naomba kuelekezwa jinsi gani naweza kufanya setting kwenye app ya jamii forum ili niweze kupata notification kwa forum nilizojiunga?
 

mukaruka mzee

Member
Jan 22, 2020
86
125
Maxence Melo,

Shukrani sana wewe pamoja na team nzima ya JF kwa ufafanuzi murua.

Kwa ili darsa mpaka mtu mwenye class ya chini kabisa ataelewa jinsi ya kutumia JF mpya.

Ahsanta...
Naandika ila sijui kama nitajibiwa nakutatuliwa TATIZO LANGU. Hili tatizo langu ni la muda mrefu kidogo na kwa kweli limenitolea hamu ya kuchangia kwenye mambo mengi ya maana humu JF. Suala lenyewe ni kuwa mimi ni member wa JF nadhani tangu 2012 au 2002, sikumbuki vizuri na nilifikia hadhi ya kuwa JF EXPERT MEMBER! Lakini kama mwezi mmoja hivi uliopita nilipata PC mpya na settings mpya, hili likafanya shida kidogo katika kuingia JF, kila wakati nilipokuwa nikijaribu kuingia nilizuiwa eti PASSWORD yangu siyo SAHIHI. Wakati huo nilikuwa naitwa MZEE MUKARUKA, lakini kila wakati nikijaribu kuingia JF nilikuwa nazuiwa eti SITAMBULIKI NA SIJULIKANI ialni kama GUEST! Nilijaribu kujieleza via JF Facebook lakini sikujibiwa. Nilikata tamaa sana kiasi cha kusimama kwa muda mrefu kidogo hadi nilipoamua kujisajili upya kama MUKARUKA MZEE, nikiwa na matumaini kuwa hayo majina yatashabihiana na kuwe na maswali kwangu ili nijieleze, WAPI HILO HALIKUTOKEA! Baada ya kupokelewa, sasa mimi, MUKARUKA MZEE, eti ni New Member! Asiyekuwa na chochote humu JF yaani nina "0" in all fields! Imenikatisha sana tamaa kiasi cha kushindwa kushirikikwenye mijadala mbalimbali humu JF. SIJUI UONGOZI WA JF UTANISAIDIAJE ON THIS?
 

Laptop001

JF-Expert Member
Jan 18, 2020
205
250
Mimi ni mgeni humu.naomba kuelekezwa nikitaka kumuandikia mtu inbox nafanyaje? na nikitaka kuunga mkono hoja ya mtu,au kumkosoa mtoa hoja nafanyaje? mf mtu ameandika mtaani kwetu wezi.nataka nimkosowe kwa kumuuliza hao wezi ni wakazi wote wa mtaa? nitashukuru
 
Top Bottom