PostGE2025 Video: Hali ilivyo leo katika mkoa wa Ruvuma leo Desemba 9

PostGE2025 Video: Hali ilivyo leo katika mkoa wa Ruvuma leo Desemba 9

Conversations and stories after Tanzania's 2025 General Elections

ChekoFagia

Senior Member
Joined
Sep 20, 2025
Posts
115
Reaction score
339
Hivi ndivyo hali ilivyo siku ya leo Disemba 9 mkoani Ruvuma katika maadhimisho ya miaka 64 ya Uhuru wa Tanganyika.

 
Hongera wana Ruvuma kwa kulinda amani ya Taifa letu. Hata upewe haki zako zote 100% lakini nchi ikawa haina amani, ni kazi bure.

Tuilinde amani yetu na tuijenge Tanzania yetu.
Hivi ndivyo hali ilivyo siku ya leo Disemba 9 mkoani Ruvuma katika maadhimisho ya miaka 64 ya Uhuru wa Tanganyika.

 
Hongera wana Ruvuma kwa kulinda amani ya Taifa letu. Hata upewe haki zako zote 100% lakini nchi ikawa haina amani, ni kazi bure.

Tuilinde amani yetu na tuijenge Tanzania yetu.
Hivi ndivyo hali ilivyo siku ya leo Disemba 9 mkoani Ruvuma katika maadhimisho ya miaka 64 ya Uhuru wa Tanganyika.

 
Back
Top Bottom