Video: Boss mchina apokea mkong'oto kutoka kwa mfanyakazi mwafrika

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Apr 13, 2017
39,465
2,000
Safi Sana Tena kampapasa tu wangempiga sawasawa mpk akawa mwekundu

Kuna mmoja aliuawa kwa kuleta ngebe zake hivyo hivyo, muendesha kijiko alikuwa mwafrika mchina Yuko chini anafoka ovyo tu jamaa kanyoosha mkono kagonga kichwa na kachimba eneo lake pembeni akamfukia akaendelea na kazi, akajifanya hakumuona kumbe alikusudia kabisa, tangu hapo wachina hawasogei karibu na mashine kubwa zikiwa kazini,
Aisee!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom