Uzinduzi wa kampeni za uchaguzi Arumeru (CHADEMA)

Uzinduzi wa kampeni za uchaguzi Arumeru (CHADEMA)

hahahahahahhahahahah.....mkuu umetisha....eti imestack.....
acheni kudanganya watu...kinachofanyika hapo ni kudowload kipisi cha sauti kilichorekodiwa na kisha kukisikiliza kutumia window media player au media player yoyote....kwa ufupi ni kwamba media player haihusiki na internet connection
Umejifunza cmpt ukubwani eti media player haihusiki na internet conection! Hujaambiwa uconnect internet, ila utumie media player kuplay live hiyo link acha ku2mia masaburi.
 
kumbe dogo alishinda 2010?!!!


haki ya mtu huwa haiibiwi bali huwa inacheleshwa...
 
Mbowe anasema;HATUTATUMIA HELA ZA KIFISADI BALI ZA WATANZANIA.
NATANGAZA NAMBA ZA SIMU ZA WATANZANIA KUCHANGIA BILA KUTEGEMEA HELA ZA KIFISADI.
M-PESA;0757-755333
M PESA.;0763744334
AIRTEL 0684-425222
TIGO 0655-788333.
Hukumuelewa tu chama kimefilisika hiki, ha ha haaaaa
 
baba yangu ni mchungaji nasari huyu hapa..sina mke ntaoa nikijaliwa
 
nasari:


wanaosema kuwa sijaoa msinipe ubunge kisa sijaoa ..ni kweli sijaoa maana bado Mungu hajanipa mke mke mwema hutoka kwa Mungu
 
Naona wazazi wameitwa kumbe baba yake ni Mchungaji wa kondoo wa bwana...Sawa.
 
mbowe kamkaribisha Nasari.
Nasari anasema: nmekuja kwenu leo hii. 2010 nikuja sina ndevu nilikuwa kijana mdogo sikua na gari, pikipiki wala baskeli mlinipigania hadi nikawa mbunge. saa12 nilikuwa mbunge saa 6 usiku nikuwa sio mbunge. sikwenda mahakamani kwani nlijua haki ya Mungu haipotei. nmesomeshwa na mama( amemuita mbele wamtambue na mama yake samweli nasari baba yake anafanya kazi ya Mungu) anasema naye atafanya kazi ya Mungu. anasema hajaoa, zitto kabwe,mnyika hawajaoa lakini wanafanya vema.
 
vuteni subra wana JF , bado anaisifia CDM hajataja sera hata moja ya chama, kweli freeman hayuko huru!
 
Star tv wamekatiwa umeme dar jamani tv chenga tunashukuru wana2mia generator wanarudi hewani gafla. Big up star tv.
 
Back
Top Bottom