Uzinduzi wa kampeni za uchaguzi Arumeru (CHADEMA)

Uzinduzi wa kampeni za uchaguzi Arumeru (CHADEMA)

Mbowe anasema; tulianzisha chadema kwa mbinde sana hadi wengine wamekufa na wengine wamefilisika na wengine wamepotea. tunakushukuru mtei.
Sisi ni chama cha upinzani sio chama tawala. mimi kama mwenyekiti nakusudia kurudisha mamlaka ya chama kwenye himaya ya raia. sisi tunakwenda kwenye kampeni tukiwa tumesimama na Mungu wenzetu wamesimama na fedha, polisi, magari ya washawasha. tunataka wewe tanzania mwenzangu shilingi yako iwe chachu ya ukombozi. Kila mkutano tutafanya sadaka na kila mtu atatoa alich..
 
anza upya mkuu..hiyo media yako imestack....
hahahahahahhahahahah.....mkuu umetisha....eti imestack.....
acheni kudanganya watu...kinachofanyika hapo ni kudowload kipisi cha sauti kilichorekodiwa na kisha kukisikiliza kutumia window media player au media player yoyote....kwa ufupi ni kwamba media player haihusiki na internet connection
 
mbowe:

gharama za kampeni za uchaguzi wa arumeru tutazigharimia sis watanznai..na kila mkutano tutafanya sadaka, na leo hapa tutafanya sadaka...tunakwenda kuindesha chadema kwa kutumia fedha zetu...
 
Anatangaza namba za simu watanzania wanaweza kuchangia chama
 
hahahahahahhahahahah.....mkuu umetisha....eti imestack.....
acheni kudanganya watu...kinachofanyika hapo ni kudowload kipisi cha sauti kilichorekodiwa na kisha kukisikiliza kutumia window media player au media player yoyote....kwa ufupi ni kwamba media player haihusiki na internet connection


umefanikiwa kusikiliza?.....
 
mie nasikitika watanzania tuna macho lakini hatuoni,tuna masikio lakini hatusikii,na bado tunalalamika ooh maisha magumu,ni kwa nn basi hatutaki kufanya mabadiliko ?ni kwa nn basi tunaogopa kufanya maamuzi magumu,jamani hebu tuamke jimbo hili la Arumeru wapewe chadema ,sometimez mtu unaweza toa machozi kuililia Tanzania inakoelekea
 
Mbowe anasema;HATUTATUMIA HELA ZA KIFISADI BALI ZA WATANZANIA.
NATANGAZA NAMBA ZA SIMU ZA WATANZANIA KUCHANGIA BILA KUTEGEMEA HELA ZA KIFISADI.
M-PESA 0757-755333
M PESA 0763744334
AIRTEL 0684-425222
TIGO 0655-788333.
 
mbowe:

chukua namba hii ya M-pesa ili kuisaidia arumeru 0757-755-333..0763-744-334..tuma mchango wako hapo namba ya pili ni

0655-788-333 hii ni tigo( tigo pesa)


airtell:0684-425-222(airtel money)


tumeni michango ili muisaidie chadema kushinda
 
Back
Top Bottom