Uzinduzi wa kampeni za uchaguzi Arumeru (CHADEMA)

Uzinduzi wa kampeni za uchaguzi Arumeru (CHADEMA)

zomea tanesco 022 213 3330, 0784 768586, 0715 768586 ofisi ya mkoa wa Ilala Samora, 0715 76 85 84 or 0688 00 10 71 Ofisi ya wilaya Gongo la Mboto, 0684 00 10 68 Ofisi ya wilaya Tabata na 0684 001066 Ofisi ya wilaya ya viwanda. (Call centre numbers) 2194400 au 0768 98 51 00
 
freeman mbowe na mgombea Joshua waliletwa kwa helkopta.
 
afisa usalama wa chadema wamefanya kazi ya ziada kwa sababu kila mmoja anataka amsalimie Joshua na Mbowe waliposhuka kwenye helkopta.
 
wamerudi live tena. mch. anakemea " tunakaa kinyume na nguvu za rushwa, tunakaa kinyume na nguvu za uchawi, tunakaa kinyume na umwagaji wa damu wa aina yoyote. katika jina la yesu tunaomba na kushukuru wote tuseme amen".

mi naongezea, tunakaa kinyume na nguvu na ushetani wa kununua na kuuza shahada za kupigia kura. Washindwe hao mashetani wenye hila kama hizo
 
mi mwenyewe niko mbali kweli(trinidad)japo nimewasialina na hao star tv ili kujua kama wanarusha au vipi....kwa sasa najitahidi nasi wa mbali tuweze faidi online.....subiri

Niko hapa New York USA hapa nimekomaa na kalaputopu kangu wala hata sibanduki mpaka mwisho wa uzinduzi!
Viva Chadema!
 
nipo maeneo ya tabata bima umeme pia umekatika mara tu alipoanza mchungaji kusali;
 
mkurugenzi wa ulinzi na usalama wa Chadema alfred rwkatare ndo anasalimia. kasema "ndugu zangu polisi, interejinsia zangu zinaniambia mumetawanyika kila kata, na mimi vijana wangu wapo huko wapeni ushirikiano musiwabebe ccm. kamaliza
 
Naona Tanesco wameagizwa wazime umeme maeneo ya ukonga dar. Baada ya dua ya shekh wa wilaya tanesco ccm wameshachukua umeme wao. Haisaidii sana hii kuwa ndo itasaidia kuendeleza kuwapumbaza watanzania kuipenda ccm. Online inaonyeshwa kesho magazeti yataonyesha na kuendelea kuzidisha hasira kwa wananchi. Hii ni styre ya kuendelea kuzika ccm kaburini. Hongera zenu

Online wako off air nimetoka kutafuta sasa hivi, tupeni updates hapa tafadhalini mnaoangalia live
 
freeman mbowe na mgombea Joshua waliletwa kwa helkopta.
Tunataka kampeni za kistaarabu na za kisayansi hasa kwa cdm na ccm. Pamoja na yote wagombea wa vyama hivi viwili ni age mate, ni new generation. Miaka kumi na tano ijayo nchi hii itakuwa chini ya age hiyo. Hatutaki uhuni wala wizi wa kura na gilba. Atakayeshinda apewe haki yake.
 
Rebeca martin Mbunge wa viti maalum Chadema ndo anasalimia. "anasema roho inamuuma kuona mahospitali hamna madawa. Mungu kama alivyo mchagua Yusuph kamchagua Joshua. huuni wakati wa mageuzi. kamaliza.
 
Back
Top Bottom