Uzinduzi wa kampeni za uchaguzi Arumeru (CHADEMA)

Uzinduzi wa kampeni za uchaguzi Arumeru (CHADEMA)

Mbowe anasema; serikali inayotumia nguvu kuingia madarakani inafanya watu watafute njia mbadala ya kupingana nayo HII NAMWAMBIA IGP MWEMA NA KIKWETE. Munaleta magari ya washawasha mabomu ya machozi zaidi ya roli mbili, asikali kutoka chuo, magari zaidi ya 40 kufanya nini? kama itatokea tabu mwasisis wa tabu hiyo siyo Chadema, Mbowe wala Nasari bali ni IGP.Mwema na Kikwete.
 
mbowe:

ndugu zangu wana arumeru kuanzia viongozi hadi wanachama..sisi tunakwenda katika uchaguzii huu tukiwa tumemweka mbele mwenyi Mungu....tusinyanyue jiwe maana anatupigania na tutashinda...
 
mbowe:

Mungu yu upande wetu na kwa hakika hawezi kutuaibisha tutashinda uchaguzi.....
 
mbowe anawaomba polisi watende haki,walinde amani wala wasimpendelee mtu
 
mbowe:

polis tendeni haki na simamieni haki...tendeni haki kwa watu wote na msitupendelee chadena na hatuka upendeleo chadema....msipotii hakika tusilaumiwe....popooozzz...
 
Mbowe anasema;sisi tunakwenda kushinda kwasababu tunamtanguliza Mungu. wanasema sisi ni watu wa fujo lakini sisi ni majasili wa kudai haki zetu. sisi tunayo majeshi ya chadema na mimi ndio kamanda mkuu, tunawaomba Polisi msimame kwenye haki, msiposimama kwenye haki tusilaumiwe.mimi ndio kamanda mbowe.
 
mbowe:

mwanzo mzuri wa jambo lolote...kura za maoni za arumru zimetoa picha kwa dunia nzima kuwa uchagiz wa arumeru utakuwa vipi. ngoja niwaleze wana arumeru
 
kamanda mbowe anaongea kwa hisia kali sana na nukuu za maandiko matakatifu wananchi wanamsikiliza kwa makini sana.
 
anaelezea mchakato wa uchaguzi wa ccm kumpata mgombea wa arumeru kuwa ulikuwa mgumu na ulitumia si chini ya milioni mia
 
mbowe:

chaguzi mbili za ccm tayari zimetumia mil 252 kabla ya hata kampeni ya uchaguzi
 
hizo ni cha uchaguzi wa kura za maoni za ccm wakati chame wametumia mil 6.2
 
1. Bwana ndiye mchungaji wangu, sitapungukiwa na kitu. 2. Katika malisho ya majani mabichi hunilaza, kando ya maji ya utulivu huniongoza. 3.Hunihuisha nafsi yangu; na kuniongoza katika njia za haki kwa ajili ya jina lake. 4. Naam, nijapopita kati ya bonde la uvuli wa mauti, sitaogopa mabaya; kwa maana wewe upo pamoja nami, gongo lako na fimbo yako vyanifariji. 5. Waandaa meza mbele yangu, machoni pa watesi wangu. Umenipaka mafuta kichwani pangu, na kikombe changu kinafurika. 6. Hakika wema na fadhili zitanifuata siku zote za maisha yangu; nami nitakaa nyumbani mwa Bwana milele. (ZAB 23:1-6)
 
Mbowe anasema: kura za maoni za arumeru zimetoa picha uchaguzi wa arumeru utakuwa vipi. chama cha magamba samahani chama cha mapinduzi mkutano mkuu maalumu wa wilaya kilitumia mil100. kila mmoja alilipwa elfu50. wakashindwa kumpata mgombea, mara ya pili wakatumia mil 120. kampeni hazijaanza wameshatumia mil 220 wakati tendwa anataka zisizidi mil 80. lakini chadema tumetumia mil6 na laki2. Namtaka tendwa anajibu hili.
 
Jamani nimemsikiliza huyu kiongozi wa chadema muda mrefu lakin sijapata point yoyote ya kunishawishi kuwachagua!!
 
mbowe:

chadema haikulipa posho bali ililipa chakula tu kwa wajumbe.....
 
chadema haikuwalipa wajumbe wakati wanakuja kwenye mkutano,
cdm imetumia milioni sita tu
 
CCM wametumia milioni 220 kufanya uchaguzi wa viongozi wa wilaya wkt CHADEMA wametumia milioni 6!
 
Back
Top Bottom