Uzi wa vyakula tu

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
156,668
2,000
IMG-20210407-WA0057.jpg
 

tapemeasure

Senior Member
Jan 15, 2020
120
225
Tupiamo chako, iwe ulialikwa kwenye sherehe, umepiga nacho selfie (hata kama hujala) umedoea! Umenunua, hata kama ni cha mchepuko ama nyumba ndogo cha hotelini msibani... Popote pale wee tupia tuu kiwe kibaya au kizuri leta tu hapa, tuwatamanishe watoke miudenda wale kulakula View attachment 566179 View attachment 566180

Sent using Jamii Forums mobile app
Hiyo style ilio tumila kufunga chakula babu alinambia walitumia kufunga makukuru wakiwa wanaenda nacho shule
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom