Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,957
- 183,566
🤣🤣🤣Hizo swagger GenZ hata hawazijui!!
Ukipendwa, pendeka kenge wewe.
🤣🤣🤣Hizo swagger GenZ hata hawazijui!!
Skanka ni kitu gani kwani?
OKHamna sababu arif
Kwa kweli. Don't judge...We don't judge
SAYNGAYHongera sana , natamani loose Nut , The Mongolian Savage waacha Mabange maana nimewapambania sana hao washikaji zangu ila bando wabishi
Oya unafeli Nyangwisi kumbuka Mimi shemeji yako ujue 😂 😆SAYNGAY
VIzuri Joanah unafaa kabisa kuwa Mama wa Wananngu ninvyosoma huu mwadiko wako mzuri naona kabisa Mayai ya wnanangu kwenye Ovaries zako zoteHey people good morning,
Uzi huu ni maalumu kwa wenye matamanio ya kuacha tabia za "hovyo" na kuanza tabia nzuri na zenye manufaa binafsi,na jamii
Binafsi kuanzia leo tarehe 9 June, saa 06:00 asubuhi
Nimeamua kuacha kutumia skanka rasmi
Nimeamua kujaribu hadi kuweza kumrudia Mungu mazima
Nimeamua kuacha tabia ya kuwa mnyonge kwa wanaonizunguka huku duniani
Na mengine mengi yanayoenda kunijenga
Uzi huu uwe kumbukumbu na ukumbusho wa ahadi hizi, ili tuweze kujipima kila siku na kuona maendeleo yetu
Let's do this together.
Weee unaacha nini?????😲
Naacha pengo...Weee unaacha nini?????😲