Joanah
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 26,683
- 98,694
kwaio ukiambiwa Jo una makebo mazuri usianze kushanga shangaa,šLoh! š
Umenisoma ehšš
Safi sana!Mungu akuimarisheNimejitafakari tuuu Jo š
Matako hasa makubwa makubwa (misambwanda)Hivi makebo maana yake nini? Hili neno nakutana nalo mara kadhaa humu
Ni ngumu sana kuacha labda useme unapumzika, kuna bibi namfahamu anazipiga kinoma hajaacha mpaka leo kila ikifika jioni anaenda kuzifuata anarudi nyumbani kwake akitulia sebleni ni kuvuta tu mwanzo mwisho, nimesema ni bibi sasa usiniulize enzi za usichana wake ilikuajeNimeamua kuacha kutumia skanka rasmi
Nitakuja na mrejesho wa ukweli kila mweziNi ngumu sana kuacha labda useme unapumzika, kuna bibi namfahamu anazipiga kinoma hajaacha mpaka leo kila ikifika jioni anaenda kuzifuata anarudi nyumbani kwake akitulia sebleni ni kuvuta tu mwanzo mwisho, nimesema ni bibi sasa usiniulize enzi za usichana wake ilikuaje
Bila shaka ni hivoNa huu msemo unapatikana JF tu
Nyamanyama nyingi kwenye maeneo ya makalio yaliyotunatuna na yanayobonyezeka km kigodoro laini au unga wa ngano uliokandwa vizuri baada ya kutiwa hamira sio magumu km tofali za zege, na hayo ndio Makebo nadhani na wewe utakua unayo pasinashaka au huna?Hivi makebo maana yake nini? Hili neno nakutana nalo mara kadhaa humu
Kila la kheri Mkuu, Maisha bila kutumia hizo mambo ni mazuri mno, mfano bora tu hatukuzaliwa tunatumia na tulikua tunafurahia maisha jinsi yalivyokua.For real asee
Nimeamka leo nawaza hiyo kitu nikajisemea the way sipendi kuamuliwa mambo,how comes hiyo kitu inaniamulia na kuingilia mwili wangu?
Nimeamua kuacha,naamini nitaweza
#wedorecover ā
Mabadiliko yeyote yale hua yana sababu zake behind it,Yeah!
Your life,your choices...
Skanka ni kitu gani kwani?Nimeamua kuacha kutumia skanka rasmi
Sigara pori.Skanka ni kitu gani kwani?