Uzi wa nidhamu na mabadiliko chanya

Uzi wa nidhamu na mabadiliko chanya

Baada ya kuwa addicted na uvutaji wa sigara kwa miaka mingi sana hatimaye mwaka 2003 niliamua kuacha rasmi uvutaji wa sigara na nimefanikiwa kutovuta tangu wakati huo hadi leo hii.

Unywaji wa pombe uliokithiri niliacha mwaka 2017 baada ya kuugua nusu ya kufa ,nikashauriwa na daktari niachane na ulevi hasa wa pombe kali, nilijitafakari sana hatimaye nikaachana na aina zote za pombe na nimesimamia msimamo wangu tangu wakati huo hadi sasa.

Simamia msimamo wako unaweza, ingawa mwanzoni mwanzoni ni ngumu sana lakini ukikaa mbali na mazingira yanayoweza kukushawishi kufanya hilo ulilokusudia kuacha hakuna ugumu wowote. Kila la kheri
 
Baada ya kuwa addicted na uvutaji wa sigara kwa miaka mingi sana hatimaye mwaka 2003 niliamua kuacha rasmi uvutaji wa sigara na nimefanikiwa kutovuta tangu wakati huo hadi leo hii.

Unywaji wa pombe uliokithiri niliacha mwaka 2017 baada ya kuugua nusu ya kufa ,nikashauriwa na daktari niachane na ulevi hasa wa pombe kali, nilijitafakari sana hatimaye nikaachana na aina zote za pombe na nimesimamia msimamo wangu tangu wakati huo hadi sasa.

Simamia msimamo wako unaweza, ingawa mwanzoni mwanzoni ni ngumu sana lakini ukikaa mbali na mazingira yanayoweza kukushawishi kufanya hilo ulilokusudia kuacha hakuna ugumu wowote. Kila la kheri
Mkuu itabidi leo uvute sigara moja ili kujipoongeza kwa kuacha sigara toka 2003
 
Baada ya kuwa addicted na uvutaji wa sigara kwa miaka mingi sana hatimaye mwaka 2003 niliamua kuacha rasmi uvutaji wa sigara na nimefanikiwa kutovuta tangu wakati huo hadi leo hii.

Unywaji wa pombe uliokithiri niliacha mwaka 2017 baada ya kuugua nusu ya kufa ,nikashauriwa na daktari niachane na ulevi hasa wa pombe kali, nilijitafakari sana hatimaye nikaachana na aina zote za pombe na nimesimamia msimamo wangu tangu wakati huo hadi sasa.

Simamia msimamo wako unaweza, ingawa mwanzoni mwanzoni ni ngumu sana lakini ukikaa mbali na mazingira yanayoweza kukushawishi kufanya hilo ulilokusudia kuacha hakuna ugumu wowote. Kila la kheri

Asante mbalizi1
 
Hey people good morning,

Uzi huu ni maalumu kwa wenye matamanio ya kuacha tabia za "hovyo" na kuanza tabia nzuri na zenye manufaa binafsi,na jamii

Binafsi kuanzia leo tarehe 9 June, saa 06:00 asubuhi
Nimeamua kuacha kutumia skanka rasmi
Nimeamua kujaribu hadi kuweza kumrudia Mungu mazima
Nimeamua kuacha tabia ya kuwa mnyonge kwa wanaonizunguka huku duniani
Na mengine mengi yanayoenda kunijenga

Uzi huu uwe kumbukumbu na ukumbusho wa ahadi hizi, ili tuweze kujipima kila siku na kuona maendeleo yetu

Let's do this together.
Shika amri kumi za Mungu and automatically utakuwa umejitoa kwenye mfumo wa matakataka mengine yote.
 
Nyamanyama nyingi kwenye maeneo ya makalio yaliyotunatuna na yanayobonyezeka km kigodoro laini au unga wa ngano uliokandwa vizuri baada ya kutiwa hamira sio magumu km tofali za zege, na hayo ndio Makebo nadhani na wewe utakua unayo pasinashaka au huna?
Naona hii ndio maana rasmi ipitishe kwenye dictionary , kuita kila Nyama iliyotuna ni Makebo ni kulikosea jina , makebo lazima yawe na sifa maalamu..

Hii maana aipitishe mjumbe secretarybird
 
Wakati wewe umeamua kuacha Skanka,
Seran yeye ndio kwanza amewaka na Avatar anai vuta kwa hisia kali sana,

Ama kweli kwenye hii Dunia kila mtu na njia yake.

😀😀
Jamani mimi huyuu

1780979804782.gif
 
Back
Top Bottom