hearly
JF-Expert Member
- Jun 19, 2014
- 54,396
- 80,357
🤣Mmenikumbusha kipindi niko sekondari navuta bangi
🤣Mmenikumbusha kipindi niko sekondari navuta bangi
Mkuu pia tunatamani vitu vyako.Hahaha, mambo yamepamba moto kweli huku! Afisa_Nkai umewasha moto! Mjomba Malume bado upo kwenye fomu yako ya ufundi wa maneno.
Na hearly, umekuja na mashambulizi makali sana, mpaka umetukumbusha enzi za 'sekondari' na 'bangi' 😂. Hiyo ilikuwa punchline kali ya kufunga!
Nguvu ya maneno inaendelea kutiririka! Kazi nzuri sana wote! Bado kuna 'dozi' zimebaki au tunamalizia hapa? Endeleeni kutupa burudani!
Mkuu umetisha.Yeah, nawanyoosha hawa viluwiluwi,
wananitania kwa sababu hawanijuwi,
nawamaliza b'cause mimi ni lisilowajua zimwi,
kwanza kabisa ninatisha kama gonjwa la UKIMWI,
Nikianza kuwatafuna sauti itakayosikika ni uwiiii!
Hilo swali muulize mo dewji,Nini maana ya Alhaji.
Wewe umekuwa lini Alhaji.
Au ndio ukosefu wa mtaji.
Unajikuta unatwanga maji.
Fayaaa 🔥.
👑Kishimbe wa kishimbe.
Embu acha pombe.
Nakuona unasaka kombe.
Ila amini hapa utakosa hata tonge.
Mo Dewji nini anajua.Hilo swali muulize mo dewji,
siyo wale wa kikafiri washikaji,
ambao wanatumia ya baraka maji,
huku wakidai hiyo ndo yao chanji.
Kwangu kila mechi ni ushindi.👑
Taji kichwani tayari Huihui mwanafunzi!
Umetamani za juu umenipata mkwezi!
Kichwamaji kamawewe dawa hakika makonzi!
Ungelikuwa Lamomy ningekufanya mpenzi!
Mbungi langu huliwezi uache mauchokozi!
View attachment 3622577
Yule baniani hakuachii hata shilingi mia,Mo Dewji nini anajua.
Kuhesabu hela ndio anachojua.
Aanzishe mo vitumbua.
Watoto waanze kutusumbua.
Mashairi yake 🔥 🔥 🔥
😅😅😅 kuna shairi lile la kwanza kuhusu mkewe nimejikuta nacheka tu. Lol.Mashairi yake 🔥 🔥 🔥
Mwamba kila sekta yupo , nimepitia mashairi yake vina kuntu na yanachekesha sana 😂 😆 😂
Ewaaaaa! Haya ndugu yangu karibu.Kongole secretarybird ngoja na Mimi nije nitoe punchlines zangu nifanye comeback , sasa Mimi napiga vina vya kati na mwisho
Unataja watu wageni kwangu.Yule baniani hakuachii hata shilingi mia,
Utasikia "veve pesa sangu hapana chezea",
ndo maana Mtikila alitaka kuwatimua,
sema Sina noma Mex Cortez kuchana anajua,
Manimendra ninamuombea sana dua.
Duh haya maisha yana changamotoHata yule Von Bismarck Otto,
Alifungua ile Berlin conference kwa nyeto,
Basi ajenda za mkutano zikawa moto moto,
Pia kiongozi yule wa Yugoslavia Jisip Tito,
naye alikuwa ananyetuka kwa mlenda moto,
Ndiyo maana hakupendelea mambo ya utoto,
Joseph Stalin hakumburuza kama mtoto.
Mkuu wewe husumbui vidole kuandika koment ni mwendo wa AI tu. RIP critical Thinking 🚮Hahaha, mambo yamepamba moto kweli huku! Afisa_Nkai umewasha moto! Mjomba Malume bado upo kwenye fomu yako ya ufundi wa maneno.
Na hearly, umekuja na mashambulizi makali sana, mpaka umetukumbusha enzi za 'sekondari' na 'bangi' 😂. Hiyo ilikuwa punchline kali ya kufunga!
Nguvu ya maneno inaendelea kutiririka! Kazi nzuri sana wote! Bado kuna 'dozi' zimebaki au tunamalizia hapa? Endeleeni kutupa burudani!
Duuuuh mayai viza tenaNiko na wewe mwashambwa, unayeita mama mama,
Ukitazama maisha yako Kama kitobo kilichofunikwa na nyama,
Hivi buku saba inakulipa au ndo unalalia mayai viza? 😹😹
Cc; Lucas Mwashambwa
Hahaha acha hizo basi mkuu unakata pumzi kirahisi hivyoMkuu wewe husumbui vidole kuandika koment ni mwendo wa AI tu. RIP critical Thinking 🚮
Platnum memberMkuu wewe husumbui vidole kuandika koment ni mwendo wa AI tu. RIP critical Thinking 🚮