Utofauti wa nchi ya Tanzania na Congo DRC

Utofauti wa nchi ya Tanzania na Congo DRC

Nilianza kukuamini kidogo ila nikaacha baada ya kusema eti elimu ya Congo ni bora kuliko Tanzania. Sijaamini kwa kuwa hujaeleza umetumia kigezo/vigezo vipi. Haiko hivyo ndugu yangu. Kuna kitu kinaitwa comparative education na kuna vigezo vingi ili useme elimu ipi ni bora kuliko nyingine. Mara nyingi ni utafiti ndio unaweza kutoa majibu ya kuaminika na sio mtazamo tu kama ulivyofanya.

Aidha nimeshtuka sana uliposema wanaume wa Congo wako fit kingono kuliko wa Tanzania.

Maswali.
Wewe ni wa kike au wa kiume?
Ikiwa ni wa kike umelala nao idadi kubwa kule Congo kisha ukanya hivyo kwa idadi ile ile huku Tanzania ili tukuamini?

Ikiwa wewe ni mwanaume hayo umeyajuaje?
 
Hio nchi ya wala nyoka na mnataka kuongea.tunaijua kongo vizuri sana
Mm na tabia moja ya ajabu. Mm popote ninapoenda lazima nile vyakula vya wenyeji. Hapo ningeagiza bugali nyoka, siku nyingine napiga no. 2 mpaka list ingeisha.
Huwa natamani sana nile konokono, nyoka, panya, hasa hasa nyoka huyu namtaman sana huwa anajifanya mbabe sana
Nilienda kwa kurya nilikula kichuri. Kitamu sana ukipiga kwa nyama, na pia nilikula ugali wa mtama
 
duh afadhal umenisaidis na hy
Umekurupuka kijana, usipende kuongea kitu kisicho na kichwa wala habari. Kule DRC kujuwa kifaransa ni mpaka uwe umesoma si kila Mcongo anajuwa kifaransa, huu ni uwongo. Kuhusu kusoma, ni ndoto ya kila Mcongo na Mtanzania kupata shahada ya juu, tatizo katika nchi hizi zote mbili ni uwezo wa wazazi kusomesha hao watoto wao. Katika umbea, hapa sikubaliani wewe pia kwani wacongo haswa wanaume ni wambea kupitiliza sawa tu na vijana wa kibongo. Utakuta wengi wao badala ya kujishughulisha na vitu vya maana wao wanashabikia ujinga na umbea usio na tija kwao huku wakipoteza muda.....hapa tumelingana na wacongo. Mablogu ya umbea yako mengi sana tena shinda hata hapa Tanzania. Katik ushamba, tuko sawa au labda Congo kidogo wako nafuu kwa sababu hapa Tanzania mwanamke anaona ufahari kuolewa na mzungu wakati Congo wanakushangaa kwa kuona umekurupuka. Ushamba kwa waafrika ni ufahari kwao maana wengi wanaona kuongea lugha za kikoloni ndiyo kusoma na kuna mpaka nchi nyingine hapa Afrika zinatengana na kuuana kwa kugombania lugha za kikoloni mfano, Cameroon. Wale wanaozungumza Kifaransa wanapigana na kukejeliana na wazungumzao Kiingereza na kujifanya wao ni wazungu zaidi shinda wenzao, wapuuzi sana.
sijakurupuka kusema hvyo nnahuakka na nnachokiongea

africa mko kwny nafs ya ngp kielimu

congo ni nchi ya pl afrca kuongea kifaransa kizur na kuongelewa na raia wng.

tanzani kuongea kngreza mko kwny nafas ngp,hata kwny EA waganda wako vzr kulko nyny
 
hakuna wanajesh ambae anaweza kulinda amani congo sems siasa za un ndo zimewaweka pale,,na nina huakka siasa ya un bado inakutatza,lait ungekuwa na huwelewa juu ya hl swala hata usnge ongea chochote, hv unaweza niambia monusco ina miaka mingap drc na imeleta mabadlka au ina msaada gan katka nchi ya congo,..labda nkusaidie tu monusco huwa ni watalii tu ndan ya nchi ya congo..hasa wa tz hawanaga wanachokfnya
sana watakuja kuwasimulia misitu,mito,milima na mabonde,rasilimal za inch yako,waulze vzr habar njema wanayo,urudi tena kuweka jam lako hapa
Hao Munosco kuwepo hapo tayari inaonesha nchi yenu ni failed state.
 
Ww kubali tu kuwa nchi yako ni hovyo sana.
Wanaume mnavaa hereni,mnajichubua,wavivu....yaani hovyo sana
afadhal nyie vbaka,wez hata nchi jran hamuamnk hata robo
 
Hao Munosco kuwepo hapo tayari inaonesha nchi yenu ni failed state.
fadhatlia siasa za un utaelewa muelekeo wa ddunia.

fkria tu ksa cha libya,utaelewa hz siasa zmekaa vp
 
Njaa ya kongo hio.tunaijua kongo vizur sana
IMG-20170406-WA0004.jpg
 
*Wanaume wengi wa kitanzania ni wavivu kitandani, jambo ambalo wacongo wako vizuri swala hili watanzania wanalielewa vizuri shughuli walio nayo vijana wa kicongo.
Kwa hiyo wewe KIN NIGGA umefanya ngono na wanaume wangapi wa Kicongo hata ukajua kuwa wako vizuri kitandani??

Halafu jifunze kuandika, siyo Zahabu ni Dhahabu.

By the way, Congo na Tanzania ni nchi mbili tofauti sana na haziwezi kufanana kabisa.
 
Kwa hiyo wewe KIN NIGGA umefanya ngono na wanaume wangapi wa Kicongo hata ukajua kuwa wako vizuri kitandani??

Halafu jifunze kuandika, siyo Zahabu ni Dhahabu.

By the way, Congo na Tanzania ni nchi mbili tofauti sana na haziwezi kufanana kabisa.
nkisema hapa mwanza mkolani kuna vibaka weng kwan lazma mm nae niwe kbaka,
 
Back
Top Bottom