Congo DR ili iwe stable, kipi kifanyike?

Congo DR ili iwe stable, kipi kifanyike?

Jitu la Mara

Member
Joined
Feb 2, 2025
Posts
41
Reaction score
48
Habarini wanaJF!!

Naamini humu Wasomi na watu wenye exposure wapo. Huwa natafakari bila kupata majibu kuhusu nchi jirani ya Congo. Maradhi(mf. Ebola), Vifo, Insecurity ni miongoni mwa vitu vinavyoichafua nchi ambayo ingestahili kuitwa Super Power duniani. Jeshini pia tuliimba nyimbo za kukemea maovu yanayofanyika Congo DRC.

Karibuni waungwana tuliongelee hili. Wachambuzi, wanadiplomasia, wenye nyadhifa serikalini naomba tufunguke. Hii inaweza kutusaidia Tanzania kuwa makini na kuepuka yale yaliyowakuta wenzetu.

Mwisho namalizia kwa Kuomba Dua M/Mungu airehemu Congo DRC.
AMEEEN!!!
 
Congo inailisha dunia kwa resources. Madini yako congo ya kila aina. Kwa Mfumo uliosimikwa na mabeberu Sidhani kama Congo itakuja kujinasua katika janga hili. Wakikohoa wanatumiwa ebola hawajakaa sawa vita vya waasi Raisi aliyepo ni puppet wa Mabeberu NO HOPE AT ALL Nature Does Not Punish the Cruel But the Weak!
 
Congo inailisha dunia kwa resources. Madini yako congo ya kila aina. Kwa Mfumo uliosimikwa na mabeberu Sidhani kama Congo itakuja kujinasua katika janga hili. Wakikohoa wanatumiwa ebola hawajakaa sawa vita vya waasi Raisi aliyepo ni puppet wa Mabeberu NO HOPE AT ALL Nature Does Not Punish the Cruel But the Weak!
Mkuu Kuna wacongo wenye tamaa wanafaidika na hizo vurugu kuliko mabeberu na ndio hawataki kuona Wala kufanya jitihada za kutokomeza hizo vurugu. Ndio maana makuruta wanaopambana Frontline na waasi ni tofauti na jeshi lililopo Kinshasa.
 
Hao waache waendelee kucheza sebene,vita,na kula wanyama wenye maradhi waambukizane,wabakane mpaka mwisho wa dunia.
Kila kitu wanacho ni wanakosa umoja na mshikamano tu.wabinafsi saana.
 
Back
Top Bottom