Utamu wa Valentine❤️, kunyonywa na kunyonya

Utamu wa Valentine❤️, kunyonywa na kunyonya

Hii IVF ni nn mkuu em share km inawezkn,
Kwa vile hadi sasa hakuna mtu amekujibu, nitajibu kwa lugha rahisi.

IVF ni Kitendo cha kutunga mimba katika Maabara kisha kuitumbukiza katika mwili wa mwanamke yeyote aliyeandaliwa kupokea huo muunganiko katika tumbo la uzazi.

Nina maana yai la mwanamke na sperm za mwanaume zinakutana nje ya K.

Hapo anayepokea huo muunganiko anaweza kuwa ni mwenye hilo yai au mwanamke baki ambaye hahusiki na hilo yai. Ikitokea hiyo inaitwa surogacy na mwanamke anaitwa surrogate mother. Hata sperm zinaweza kuwa za mume au mtu yeyote kwa kujitolea au kuuza.

Uhindini hii ni Ajira, zamani walitusaidia ila baada ya kaka zake na Mariposa kujimwambafai sana huko, ikatungwa sharia kuwa surrogate kama ni Mhindi lazima Mteja awe Mhindi si vinginevyo. Hapo tukaanza kwenda na wamatumbi wenzetu ili watuBebee hao malaika wetu.

Faida ya njia hii, unachagua ni matakwa yako uwe na mtoto chotara au mtindiga mwenzako. Na unaweza kuchagua jinsi iitakayo kwa kusitisha mimba ambayo si ya jinsi uipendayo.

Aidha kwa kawaida mtoto anafuatiliwa ukuaji wake stage by stage, akionekana kasoro yoyote, wanaitoa ili asije kusumbua hapo badaye.

Sheria ya kujifungua huwa ni kwa operation kwa vile surrogate hana alicho nacho biologically kwa kiumbe kilichopo tumboni kwake, anaweza kutokufanya kitu ambacho kipo katika uwezo wake kama kusukuma.

Kila kitu kina faida na hasara, ila faida yake kuu haiharibu K ya mwanamke. Ndiyo maana Dr. Mariposa
Anatamba kuwa yeye bado bikira pamoja na kuitwa mama.

Niishie hapa ila

Aione Euphra
 
Enzi hizo uhindini ilitakiwa uwe na kibali kuwa mtoto atakayezaliwa atakuwa si Mhindi. Hapo ndipo Mtiti, ni kuwa unatakiwa kuhakikisha kuwa mtoto atakayezaliwa atapata cheti cha kuzaliwa kutoka Rita ili apate Passport ya kimatumbi aweze kutoka uhindini hadi umatumbini.

pamoja na yote haya, nchi yetu haijapokea vizuri katika sheria zake huyu mkombozi wa kataa ndoa. Kwani bado inatambulika kuwa mama wa mtoto ni yule anayebeba mimba.

Naishia hapa kwani hairuhusiwi hapa JF watu kujuana, ingawa ni vigumu kwa watafuta K wenzangu, maana akikuchunuku lazima akione kibamia chako na huwezi kuvaa kininja kama watesi wa Lissu, wakati ukiifaidi K yake.

Kwa bahati nzuri, akinamama kama Lamomy wangu huwa ni wasiri sana. Ubarikiwe Euphra uliyeniita muongo na kuwa siwajui wanawake.
 
Kwa vile hadi sasa hakuna mtu amekujibu, nitajibu kwa lugha rahisi.

IVF ni Kitendo cha kutunga mimba katika Maabara kisha kuitumbukiza katika mwili wa mwanamke yeyote aliyeandaliwa kupokea huo muunganiko katika tumbo la uzazi.

Nina maana yai la mwanamke na sperm za mwanaume zinakutana nje ya K.

Hapo anayepokea huo muunganiko anaweza kuwa ni mwenye hilo yai au mwanamke baki ambaye hahusiki na hilo yai. Ikitokea hiyo inaitwa surogacy na mwanamke anaitwa surrogate mother. Hata sperm zinaweza kuwa za mume au mtu yeyote kwa kujitolea au kuuza.

Uhindini hii ni Ajira, zamani walitusaidia ila baada ya kaka zake na Mariposa kujimwambafai sana huko, ikatungwa sharia kuwa surrogate kama ni Mhindi lazima Mteja awe Mhindi si vinginevyo. Hapo tukaanza kwenda na wamatumbi wenzetu ili watuBebee hao malaika wetu.

Faida ya njia hii, unachagua ni matakwa yako uwe na mtoto chotara au mtindiga mwenzako. Na unaweza kuchagua jinsi iitakayo kwa kusitisha mimba ambayo si ya jinsi uipendayo.

Aidha kwa kawaida mtoto anafuatiliwa ukuaji wake stage by stage, akionekana kasoro yoyote, wanaitoa ili asije kusumbua hapo badaye.

Sheria ya kujifungua huwa ni kwa operation kwa vile surrogate hana alicho nacho biologically kwa kiumbe kilichopo tumboni kwake, anaweza kutokufanya kitu ambacho kipo katika uwezo wake kama kusukuma.

Kila kitu kina faida na hasara, ila faida yake kuu haiharibu K ya mwanamke. Ndiyo maana Dr. Mariposa
Anatamba kuwa yeye bado bikira pamoja na kuitwa mama.

Niishie hapa ila

Aione Euphra
Umeielezea vizuri sana IVF, je na wewe uliamua kupata watoto kwa njia ya IVF ili mkeo asiharibike K, maana ishu ya kutanuka K kwenye kuzaa naona unaisisitiza sana
 
Umeielezea vizuri sana IVF, je na wewe uliamua kupata watoto kwa njia ya IVF ili mkeo asiharibike K, maana ishu ya kutanuka K kwenye kuzaa naona unaisisitiza sana
Niliogopa kuanza kusingiziana kuwa nina kibamia wakati kabla ya kutotoa anakuwa anasifia kuwa inafika angle zote.

Pili Usalama wa mtoto, maana Siku hizi, manesi wanaitwa, wao wakati wanadai bado, wakati mtoto anabugia maji ya uchungu, au madhara ya kichwa kupitia katika K etc. Na mtoto hachoki.

Muhimu kutenganisha operation ya mtoto kama imeshindikana kutoka na hii ninayozungumzia. Ambapo ni pale mtoto anakuwa tayari kuzaliwa, haraka anatolewa chap.
 
Niliogopa kuanza kusingiziana kuwa nina kibamia wakati kabla ya kutotoa anakuwa anasifia kuwa inafika angle zote.

Pili Usalama wa mtoto, maana Siku hizi, manesi wanaitwa, wao wakati wanadai bado, wakati mtoto anabugia maji ya uchungu, au madhara ya kichwa kupitia katika K etc. Na mtoto hachoki.

Muhimu kutenganisha operation ya mtoto kama imeshindikana kutoka na hii ninayozungumzia. Ambapo ni pale mtoto anakuwa tayari kuzaliwa, haraka anatolewa chap.
Okay so mkeo alijifungua kwa C-section sio kama mlipata mimba kwa IVF
 
Naona hunielewi wewe C-section na IVF ni vitu viwili tofauti. Kwa taarifa yako nilifanyia IVF uhindini miaka 10 iliyopita
Mbona kama unanisuta jamani!!!😂😂
Hapo juu kidogo umeelezea kuhusu mkeo kuzaa kwa operation na juu zaidi umesema ulifanya IVF,
Swali langu lilikua kwanini mlifanya IVF? wewe ukanijibu kuhusu C-section,

Nimetaka kujua sababu ya nyie kufanya IVF ni nini? kwa C-section umesema hujataka mkeo aharibike K yake kwa kuzaa kawaida
 
Mbona kama unanisuta jamani!!!😂😂
Hapo juu kidogo umeelezea kuhusu mkeo kuzaa kwa operation na juu zaidi umesema ulifanya IVF,
Swali langu lilikua kwanini mlifanya IVF? wewe ukanijibu kuhusu C-section,

Nimetaka kujua sababu ya nyie kufanya IVF ni nini? kwa C-section umesema hujataka mkeo aharibike K yake kwa kuzaa kawaida
Soma vizuri utanielewa. Nilifanya IVF nikaonesha procedure zake.

Kuhusu C-section nimesisitiza kuwa ni njia nzuri hata kama si IVF (kulinda K kuharibika) ila kwa mtoto hakikisha umeanza na uamuzi huo tangu mapema ili kukwepa madhira yawapatao watoto wakati wa kuzaliwa. Si C-section inafanyika baada ya njia ya kawaida kushindikana.

Nilikuwa najihami maana hapa JF anaweza kutokea mtu akadai mbona mama fulani kafanyiwa operation wakati wa kujifungua ila mtoto aliathirika. Mtoto wa Kizenji umenipata?
 
😂😂😂😂 unaamkiaje online bila morning glory bhana, we mtu mzito huezi kukosa mtoto mbichi pembeni
😂😂siku hizi hawanitaki tena! Ila nina kabiashara hapa
1771178209224.jpg
 
Back
Top Bottom