Utamu wa Valentine❤️, kunyonywa na kunyonya

Utamu wa Valentine❤️, kunyonywa na kunyonya

Kwa vile hadi sasa hakuna mtu amekujibu, nitajibu kwa lugha rahisi.

IVF ni Kitendo cha kutunga mimba katika Maabara kisha kuitumbukiza katika mwili wa mwanamke yeyote aliyeandaliwa kupokea huo muunganiko katika tumbo la uzazi.

Nina maana yai la mwanamke na sperm za mwanaume zinakutana nje ya K.

Hapo anayepokea huo muunganiko anaweza kuwa ni mwenye hilo yai au mwanamke baki ambaye hahusiki na hilo yai. Ikitokea hiyo inaitwa surogacy na mwanamke anaitwa surrogate mother. Hata sperm zinaweza kuwa za mume au mtu yeyote kwa kujitolea au kuuza.

Uhindini hii ni Ajira, zamani walitusaidia ila baada ya kaka zake na Mariposa kujimwambafai sana huko, ikatungwa sharia kuwa surrogate kama ni Mhindi lazima Mteja awe Mhindi si vinginevyo. Hapo tukaanza kwenda na wamatumbi wenzetu ili watuBebee hao malaika wetu.

Faida ya njia hii, unachagua ni matakwa yako uwe na mtoto chotara au mtindiga mwenzako. Na unaweza kuchagua jinsi iitakayo kwa kusitisha mimba ambayo si ya jinsi uipendayo.

Aidha kwa kawaida mtoto anafuatiliwa ukuaji wake stage by stage, akionekana kasoro yoyote, wanaitoa ili asije kusumbua hapo badaye.

Sheria ya kujifungua huwa ni kwa operation kwa vile surrogate hana alicho nacho biologically kwa kiumbe kilichopo tumboni kwake, anaweza kutokufanya kitu ambacho kipo katika uwezo wake kama kusukuma.

Kila kitu kina faida na hasara, ila faida yake kuu haiharibu K ya mwanamke. Ndiyo maana Dr. Mariposa
Anatamba kuwa yeye bado bikira pamoja na kuitwa mama.

Niishie hapa ila

Aione Euphra
Elimu nzuri sanaa hii.
 
Boss, nina swali

Mnajihakikishia Vipi usafi wenu? (Usafi kama usafi na kiafya) kabla hamjamung’unyana.
Mkuu ukianza kufikiria usafi na mapenzi utakuwa na wakati mgumu sana😂. Watu hujitoa mhanga tu kwa kwenda mbele🤣
 
Mkuu ukianza kufikiria usafi na mapenzi utakuwa na wakati mgumu sana😂. Watu hujitoa mhanga tu kwa kwenda mbele🤣
Hahaha!
Ni miongoni mwa kipengele kinachonipa shida sana. Yaani mpaka niamue kuwa na mtu kwenye mahusiano huwa kinanisumbua sana.

Hata pale mahusiano yanapokwisha huwa inanipa shida sana kuanza mahusiano mapya.
 
Hahaha!
Ni miongoni mwa kipengele kinachonipa shida sana. Yaani mpaka niamue kuwa na mtu kwenye mahusiano huwa kinanisumbua sana.

Hata pale mahusiano yanapokwisha huwa inanipa shida sana kuanza mahusiano mapya.
Mkuu wewe sasa unacomplicate maisha bure. Acha nikupe simple trick, hakikisha mnaenda sehemu ambayo in hadhi sanasana maji yapo. Akifika kabla ya chochote mwambie unataka kumfanyia massage lakini lazima uondoe mafuta aliyojipaka ndio oil massage 'aiskie vizuri' halafu mwambie unaenda kumuosha wewe mwenyewe. Then muoshe kwa 'mapenzi'🤣. Hapo umeondoa zaidi ya 50% ya uchafu kama ulikuwepo, endelea na mambo mengine kama aliyofanyiwa @Dr. Mariposa.
Halafu usisahu ni jukumu lako kama mpenzi kuhakikisha kama kitu hakipo sawa unamstua mpenzi wako.
 
Mkuu wewe sasa unacomplicate maisha bure. Acha nikupe simple trick, hakikisha mnaenda sehemu ambayo in hadhi sanasana maji yapo. Akifika kabla ya chochote mwambie unataka kumfanyia massage lakini lazima uondoe mafuta aliyojipaka ndio oil massage 'aiskie vizuri' halafu mwambie unaenda kumuosha wewe mwenyewe. Then muoshe kwa 'mapenzi'🤣. Hapo umeondoa zaidi ya 50% ya uchafu kama ulikuwepo, endelea na mambo mengine kama aliyofanyiwa @Dr. Mariposa.
Halafu usisahu ni jukumu lako kama mpenzi kuhakikisha kama kitu hakipo sawa unamstua mpenzi wako.
Hahahah!
Mkuu laiti ungekuwa kichwani mwangu nafikiri ungenielewa.

Sio usafi wa mwili tu, huwa ninafikiria pia watu anaopita nao.

Na kweli hii ni complication.
 
I accept your past because I already know I'm not keeping you

Few understand this.
 
I accept your past because I already know I'm not keeping you

Few understand this.
 
Hahahah!
Mkuu laiti ungekuwa kichwani mwangu nafikiri ungenielewa.

Sio usafi wa mwili tu, huwa ninafikiria pia watu anaopita nao.

Na kweli hii ni complication.
Ukianza kufikiria aliopita nao mkuu mbona utakufa peke yako😂. Kama mtu sio bikra, acha kabisa mawazo amepita na wangapi.
 
Ukianza kufikiria aliopita nao mkuu mbona utakufa peke yako😂. Kama mtu sio bikra, acha kabisa mawazo amepita na wangapi.
Sio amepita na wangapi, anao wangapi😁.

Hahahaha! Eti bikra.
Kwani kuna mwanaume bikra aliyevuka balehe bila kashkash.

Mimi ni upande wa 2 mkuu.
 
Sio amepita na wangapi, anao wangapi😁.

Hahahaha! Eti bikra.
Kwani kuna mwanaume bikra aliyevuka balehe bila kashkash.

Mimi ni upande wa 2 mkuu.
Wengi sana sema ndio ile huwa hawasemi wanaogopa wataonwa vipi, wewe umewahi kutana na kidume yoyote akasema yeye bikra hata kama ni kweli, never. Mwanaume lazima ajisifie hata kama 'girlfriend' yake ni 'sabuni na mkono' 🤣🤣.
Unaogopa anao wangapi, rais tu mwenyewe hapo alikuta team tayari akaona isiwe tabu najoin tu hii team😂😂
 
Wengi sana sema ndio ile huwa hawasemi wanaogopa wataonwa vipi, wewe umewahi kutana na kidume yoyote akasema yeye bikra hata kama ni kweli, never. Mwanaume lazima ajisifie hata kama 'girlfriend' yake ni 'sabuni na mkono' 🤣🤣.
Unaogopa anao wangapi, rais tu mwenyewe hapo alikuta team tayari akaona isiwe tabu najoin tu hii team😂😂
Hahaha!
 
Hahaha!
Lakini inapendeza raha uzile huku unaifurahia afya uliyonayo. Kuna muda raha zinaweza kukusogeza kwenye majuto mkuu.
Ni kweli lakini ndio hivyo hii dunia ya leo kupata vyote ni Kama vijana wanavyobet kwa Patel, kuna kupata na kukosa pia😁
 
Unajua kabla ya kutotoa, hata akiloa inapita kwa mbinde, akishapitisha kichwa anaanza kudai kibamia, na wanaume tulivyo mahanisi kwa wake zetu, unatafuta dawa ya kuongeza uume, badala ya kujua kichwa kiliitransform K ya mkeo
Mkeo alikwambia kibamia baada ya kutotoa? 😹😹
 
Back
Top Bottom