Utamu wa Valentine❤️, kunyonywa na kunyonya

Utamu wa Valentine❤️, kunyonywa na kunyonya

Unajua kabla ya kutotoa, hata akiloa inapita kwa mbinde, akishapitisha kichwa anaanza kudai kibamia, na wanaume tulivyo mahanisi kwa wake zetu, unatafuta dawa ya kuongeza uume, badala ya kujua kichwa kiliitransform K ya mkeo
weeee hii mbona nzuri kusikiliza, navuta kigoda nakaa chini kitako,
eenh, kwan dawa za kuongeza uume zipo kiukweli ukweli?
 
Machozi, yaan nikiona machozi ya mtu nahisi kinyaa, mtu mzima akilia nitafanya juu chini machozi yake yasiniguse kama ni mtoto nitamfuta na nguo au tissue lakini sio mikono yangu, crazy hunh!😃
😂🤣🤣, zaidi ya uchizi, hii ni mpya maishani mwangu 😂😂, natamani ningeona mtu anavyomwaga chozi mbele yako.
 
Kilwa Jazz Band - Mahoka mtindo wa kisasa
IMG_20260215_113730.jpg
 
Back
Top Bottom