Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 35,467
- 101,866
Hilo ni void mkuu😅Unipe neno la wawili, sitaki congregation 😅
Hilo ni void mkuu😅Unipe neno la wawili, sitaki congregation 😅
wewe jamaa ni MUONGO na huwajui wanawake wala huna ujuzi wa mambo ya uzazi.Hiyo nzuri sana! Unajua K ikipitisha kichwa cha mtoto, huwa hairudi kuwa sawa. Ndipo masuala ya ukibamia yanaanza.
Unajua mtoto wa IVF Kwanini huwa majiniasi ni kutokana na kanuni ya IVF kutoruhusu mtoto kutokea katika K. Mimi ninao wawili, ni moto wa kuotea mbali madarasani mwao
hajui kitu kuhusu uzazi huyo wala maumbile ya mwanamke wala IVF anakudanganyaweeee hii mbona nzuri kusikiliza, navuta kigoda nakaa chini kitako,
eenh, kwan dawa za kuongeza uume zipo kiukweli ukweli?
Wewe ni Ke naamini, maana huwa tukiwaeleza ukweli mnabisha ! Pole sanawewe jamaa ni MUONGO na huwajui wanawake wala huna ujuzi wa mambo ya uzazi.
IVF naijua na ninao watoto wawili, sikuifanyia hapa ni nje ya TZ. Kama hujui uliza tukusaidie. Kuhusu maumbile ya wanawake, sie ndio tunaingiza, hivyo tuna uzoefu kuliko wewe unayeingizwa. Ni sawa na mimi mwanaume nijifanye Najua madushe kuliko nyie! Dushe Najua langu tu lakini K nazijua haswahajui kitu kuhusu uzazi huyo wala maumbile ya mwanamke wala IVF anakudanganya
Usishupaze shingo mkuu!!Hilo ni void mkuu😅
Tunaoga kama kawaida, tunazilinda afya zetu kama kawaidaBoss, nina swali
Mnajihakikishia Vipi usafi wenu? (Usafi kama usafi na kiafya) kabla hamjamung’unyana.
👍🏼Tunaoga kama kawaida, tunazilinda afya zetu kama kawaida
KInga za mwili zipo kwa ajili ya kupambana na mambo kama hayo,👍🏼
Naendelea, 😁
Huyu uliyemsifia kwenye uzi alikutamani siku nyingi, sio mpenzi wako wa siku zote. Huyajui masekeseke yake. Afya🤔
Nina maswali mengi Dr.
Asante Dr. Mariposa🤝KInga za mwili zipo kwa ajili ya kupambana na mambo kama hayo,
Usiwe muoga sana
Hii IVF ni nn mkuu em share km inawezkn,Hiyo nzuri sana! Unajua K ikipitisha kichwa cha mtoto, huwa hairudi kuwa sawa. Ndipo masuala ya ukibamia yanaanza.
Unajua mtoto wa IVF Kwanini huwa majiniasi ni kutokana na kanuni ya IVF kutoruhusu mtoto kutokea katika K. Mimi ninao wawili, ni moto wa kuotea mbali madarasani mwao
Ubabu wangu wala usikutishe😅😅Univushe? We si ni babu kabisa😅
Hebu niache sitaki wazee😅Ubabu wangu wala usikutishe😅😅