Ukubwa sio issue, picha/video inashawishi. Ni sawa na mkono mtupu.We mkubwa ivooo sio wa kuomba picha ya mnyonyano😆
Raha ya denda Huwa naiona pale uboo nimeuloweka kwenye kitumbua halafu nakula denda hapo mizuka inapanda mara dufu na mshedede nauzamisha zaidi huku tunapeana mate.Ujanja na ufyatu wangu wotee, kwenye Denda nimekubali kuwa mshamba, sio kwamba siwezi, naweza tena haswaa, ila nafikiri niliyenaye hawezi, kupakazana na kujazana mimate mdomoni nimesindwaa.
Wabongo wengi hawajui Kissing, nachokaa mie.
Hongera kwa ku enjoy mahii. 🔥🔥🔥🔥
Unataka kusema "mkono mtupu haulambwi"Ukubwa sio issue, picha/video inashawishi. Ni sawa na mkono mtupu.
Haswaaa!Unataka kusema "mkono mtupu haulambwi"
Nimejilaza hapa kitandani sikutaka kuchangia chochote kwenye huu Uzi maana wengine hisia zetu za mapenzi tunzijua wenyewe 🙏aise nakuona nakuona, usharudi msibani?
Unavyojifanyaga mama mtumishi kumbe unashinda kwenye hub.Kumbe kuna vitu tunakosa! Aisee🤭 hiyo hub ilaaniwe😂
Pole🤣🤣🤣Nimejilaza hapa kitandani sikutaka kuchangia chochote kwenye huu Uzi maana wengine hisia zetu za mapenzi tunzijua wenyewe 🙏
Kipozeo changu kimeenda Kwa bebi wake wanakula Valentino amempost wasap yaani hapa siko sawa ningekuwa nakunywa pombe Leo ningelewa Sana 🙏
Nilijifanya wapi? Na nimeshinda lini kwenye hub?Unavyojifanyaga mama mtumishi kumbe unashinda kwenye hub.
Acha tu mkuu Nimefungulia mziki hapa mpaka mwisho naona asubuhi haifiki nikahangaike na matofali saiti amenivuruga yule mbwaPole🤣🤣🤣
Kuwa mpole mkuu tunataniana tu hapa hatukabani.Nilijifanya wapi? Na nimeshinda lini kwneye hub?
Ndio tulikubaliana yawe matani ya kweli?Kuwa mpole mkuu tunataniana tu hapa hatukabani.
Chapa kazi ,puuzia, hela zikitiririka utajiona mjinga sana kukaa na stress za hivyoAcha tu mkuu Nimefungulia mziki hapa mpaka mwisho naona asubuhi haifiki nikahangaike na matofali saiti amenivuruga yule mbwa
Kwahiyo ni kweli unashinda hub?😁Ndio tulikubaliana yawe matani ya kweli?
Miaka ya nyuma huko! Nimeshaokoka😓Kwahiyo ni kweli unashinda hub?😁
hahaaa halafu ukimaliza ulikuwa 'unajitekenya' na kucheka mwenyewe😁Miaka ya nyuma huko! Nimeshaokoka😓
Kuangalia tu napo ni kosa😕hahaaa halafu ukimaliza ulikuwa 'unajitekenya' na kucheka mwenyewe😁
kawaida mkuu wanasema raha jipe mwenyewe