comrade_kipepe
JF-Expert Member
- Jun 25, 2019
- 8,686
- 17,950
Binti wa zamani una ID lundo
Jamanii afu sikukutag nikajua unahudumia valentine leo😂Ila dr umenishinda 😹😹
Haya weka namba za huyo fundi tumpigie tuweke booking..!!
Hao mnaowapata hua ni Bisexuals au Bicurious sio Lesbians.Mnoooooo... wanajua sanaa ya ngono.
Katika life langu nilipata wawili.
1. Huyu mmoja, nilimkuta ameishaanza mchezo huo yupo na mtu wake... alikuwa mwana mwana, siku ya siku akajichanganya.
Akanipa mchezo, nikaibanjua vizuri.. kuna kauli akanipa ipo kichwani mpaka kesho.
Ile FOREPLAY ndio sehemu wanaume huwa tunafeli, sanaa ya kissing, michezo ya kunyonyana, chuchu, PAPA na michezo mingine.. "wanaume wengi hawajui michezo hiyo, ikifika kissing ni kituko unaona mtu bora achomeke amalize, so ukimpata msagaji, lazima udate sababu yeye ni mwanamke anajua kile mwanamke anahitaji, hivyo atafanya kwa uzuri zaidi"
Hivyo ukiwa fundi kisha unaiLOMBA vizuri, basi ngumu mwanamke kukupa kisogo.
Huyu aliacha kabisa usagaji, na hivi sasa kaolewa yupo ulaya.
Yule demu ambae nilimpora demu wake alinimind sana, na ilikuwa kidogo nae niichape, yupo kusini mwa afrika miaka mingi hatujawasiliana.
2. Huyu alikuwa konki, nae akajichanganya nikamla, alinielewa kipengele nikawa ni mimi mwenyewe, nilikuwa sijatulia, lakini kikubwa zaidi sikumuelewa pia.
Sema kweli? 😍Jamanii afu sikukutag nikajua unahudumia valentine leo😂
hata mimi fundi kwanini uende mbali Lamomy🤣🤣🤣
Nyoooo uhuni huo,Sema kweli? 😍
Hapo kwenye 🇫🇷 kiss ndo kaugonjwa kangu.. 💋
Hivi siwezi kuwa na nyie wote wawili?
Nataka nione nani mkali anamzidi mwenzie 😹😹😹
😹😹😹😹 Dah! Nimecheka mpk machozi..!!Nyoooo uhuni huo,
Upuuuzi wangu wooote hua sipendi 3sum yaan kiufupi nina wivu siwezi kumshare mwanamke wangu
Njoo chemba.. 😂Ila dr umenishinda 😹😹
Haya weka namba za huyo fundi tumpigie tuweke booking..!!
Wewe fundi mpaka nije chemba? 😹😹Njoo chemba.. 😂
Yaan nimekusindikiza na sonyooooo halafu nikakumbuka unapenda french kiss nikakupa busu la mbali😀😹😹😹😹 Dah! Nimecheka mpk machozi..!!
Dr wivu huo sasa..!!
Yani km nakuona ulivyosonya hilo sonyo 🤣😹
Yaishe babe basi utakuwa peke yako..!!
Babu ananyapia nyapia hachezi mbaliWewe fundi mpaka nije chemba? 😹😹
Awwww 😍Yaan nimekusindikiza na sonyooooo halafu nikakumbuka unapenda french kiss nikakupa busu la mbali😀
Eh peke yangu nakumudu kama nakuona hiyo sauti yako iliyolegea halafu uwe umelegea unavyoitoa, na mimi nitafanya makusudi hadi majirani waisikie😆😍
Yani babu kanichekesha 😹😹Babu ananyapia nyapia hachezi mbali
Nyege nakupa na utamu nakupa,Awwww 😍
Acha kunitia nyege mfyuuu..!! 😹😹
Unauliza kwangu au unaulizia wengine?Kwahiyo Dr. strapon hazina ulazima kabisa? Vidole ndo hutumika zaidi ama vipi?
Hatupo kwenye mabishano!! Mimi ndio ambao niliHUSIANA naoHao mnaowapata hua ni Bisexuals au Bicurious sio Lesbians.
Itakua walisahau kuzamishana mizigo wakanogewa na foreplaySikuona sehemu mzigo umezama na kusugua kishimo, hiyo ndio fainali ya kila kitu.
Sabato imeisha tu ukawasha vpn!Sikuona sehemu mzigo umezama na kusugua kishimo, hiyo ndio fainali ya kila kitu.