Utakuwaje uwe mmbea kiasi hicho


ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,908
Likes
1,409
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,908 1,409 280
Hai all mafrendo wa cc hapa kijiweni

mpoje jamani shughuli, kazi, masomo yanakwendaje jamani
ndo tuko nusu mwaka wa 2013 mwenzenu niko very handover
na niko kamili huku nikiungurumisha stage kwa kubinuka kiupande
huku nikitoa neno kwa wale wasiotaka kubadilika hasa WANAUME



ONA HAPA SASA

Msishangae kwanini leo nasema hivi hizi tabia za hawa MAKAKA,
MABABA, YOUNG BOY
zinanifanya niwafunde kila iitwapo leo.
Siku hizi kumezuka katabia kwao kwa kupenda kuingilia vitu ambavyo
haviwahusu na vilevile wana mikogo isipimika hata kwenye mizani hawa
ndugu zetu, Wewe mwanaume mzima umekuta watu wanazungumza
maongezi yao wewe unaanza kuingilia halafu vilevile unashadadia utadhani
ulikuwepo walipokuwa wanaanza, na wengine jambo lisilowahusu wanalishupalia
na kulivalia njuga utadhani ni lao.

Hivi tabia hiyo mtaacha lini ya kupenda
kutoa jambo huku na kupeleka kwingine huo ndo ummbea tunaousemaga
jamani WANAUME acheni tabia hiyo kwani nimefanya tafiti zangu wanaume
ndo wanaongoza kwa kuwa na tabia ya umbea/ upashunaku, na wanasema
kuwa eti wanawake ndo wenye tabia hiyo wakati wao ndo wenyewe
wanaongoza kwa 88% huoni nyie ndo wa wambea acheni tabia hiyo sio
njema, ukitaka kujua zaidi tembelea sehemu za maofisini utajua kuwa akina
nani wanaoongoza kwa ummbea ni WANAUME zaidi sana yani hata yale ya
makwao hutoaga bure bila hata kuona soni jamani makaka, mababa zangu
acheni tabia hiyo sio nzuri kabisa kwani inaondoa heshima kwenu jamani.

Mimi lady sina la kuongeza hapo kwani ujumbe nshaufikisha kwenu kazi
kwenu kubadilika, sijui marafiki zangu wa cc hapa hasa wanawake wana
semaje kwa hili maana imekuwa kero kubwa jamani, NDO MANA NAWAFUNDA
KULE KATIKA KONA YETU MJIREKEBISHE

ITAKUWAJE UWE MMBEA KIASI HICHO MPAKA UNAPITILIZA ACHENI
 
BAGAH

BAGAH

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
4,525
Likes
27
Points
145
Age
32
BAGAH

BAGAH

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
4,525 27 145
hii 88% umetolea wapi?kuna utafiti umefanya?
naona umeandika vitu vingi sidhani km unaelewa uzito wa maneno uliyotoa...
will be back!.
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
20,053
Likes
2,603
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
20,053 2,603 280
nadhani wanaume wa hivo wapo wachache sana
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
234
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 234 160
Daah!! Mentor kazi unayo, kama ndo mke huyu..!! naruka mwenyewe yelelaa yelelaaa...!!!
 
Last edited by a moderator:
The secretary

The secretary

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2012
Messages
4,156
Likes
48
Points
145
Age
32
The secretary

The secretary

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2012
4,156 48 145
WANAUME LIVE LIVE kwa mwenendo huu inabidi uanzishe kipindi cha wanaume live
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,521
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,521 280
As nampenda mwanaume mmoja naamini na wengine wako safi wote.
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
Hivi mwanaume kusutwa napo ni suna? Maana mmmh!!!!! This is too much!
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,908
Likes
1,409
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,908 1,409 280
utafiti umeshafanywa ndo mana nimeandika hapo na naelewa labda wewe ulete majanga hapa
hii 88% umetolea wapi?kuna utafiti umefanya?
naona umeandika vitu vingi sidhani km unaelewa uzito wa maneno uliyotoa...
will be back!.
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,908
Likes
1,409
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,908 1,409 280
wengi wao wako hivyo hasa maofisini best wewe hujatembelea utawaona tu yani acha tu hapa kwetu yuko mmoja akai wala haulii yani mdomo unamuasha mpaka alitoe neno ndo anatulia tuli
nadhani wanaume wa hivo wapo wachache sana
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,908
Likes
1,409
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,908 1,409 280
Mentor hayuko hivyo kabisa na wala hana hata chembe ya tabia iyo ndo mana nikamkubali wewe acha kuleta majanga hapa
Daah!! Mentor kazi unayo, kama ndo mke huyu..!! naruka mwenyewe yelelaa yelelaaa...!!!
 
Last edited by a moderator:
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,908
Likes
1,409
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,908 1,409 280
ni kweli bestito wamezidi sana ila wenyewe hawajijui wanadhani wako perfect kabisa kumbe, imenibidi niwavulie nguo niwaambie waache tabia hiyo sio njema kwao
Bora useme manake wamezidi
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,908
Likes
1,409
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,908 1,409 280
nitaanzisha bestito ondoa shaka tena kiaitwa LADYF LIVE SHOW [WANAUME LIVE]
WANAUME LIVE LIVE kwa mwenendo huu inabidi uanzishe kipindi cha wanaume live
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,908
Likes
1,409
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,908 1,409 280
Huyo uliyenaye ndo yuko safi na si wote bestito wengi wao ni wambea sana tena sana na ndo mana nimeona niwape vipande vyao hapa livelive
As nampenda mwanaume mmoja naamini na wengine wako safi wote.
 

Forum statistics

Threads 1,275,212
Members 490,932
Posts 30,535,930