Lukataluko
JF-Expert Member
- Nov 20, 2017
- 1,345
- 1,573
Yote ktk yote uchawi wa Yanga ndiyo komesha,kama huamini kawaulize simba kilicho wakuta jana tarehe 30/9/2018 pale taifa.
Ulikuewaje wewe mmezoea kufunga kichawi kwa mvua zenu mnaleta yanga mchawi. Wote wachawi tu ila kuzidiana ktk benchi la ufundiYote ktk yote uchawi wa Yanga ndiyo komesha,kama huamini kawaulize simba kilicho wakuta jana tarehe 30/9/2018 pale taifa.
Mama taratibu, mbona ulitaka kuharibu? Acha watu wapige hela kimyakimya.Hizo ni porojo na ni uongo mtupu.
Kama picha za kinaijeria, uongo huu huishia kwa mchungaji na kanisani.
Wajinga Ndiyo Waliwao.
Kuna njia yake ya kurudHiv mshana mtu atakufaje na koaza kwa siku Saba. HAlaf arud?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]na ukubwa wa mwili ule..
funza itakuwa walikuwa wengi hatari...
[emoji23][emoji23][emoji23]kauliza wa halali mkuu....Yeah wa dhuluma, rushwa na wizi
Matajiri wengi duniani wana UTAJIRI wa aidha huo au wa kuuza ROHO (SELL THEIR SOULS TO THE DEVIL) ila mwisho wa siku nu STAREHE YA MUDA TU. then unaanza kulipa hakuna UTAJIRI SHETANI ANATOAGA BURENi aina mojawapo ya uchawi wa kupata utajiri ukiacha huu wa ;
kuua ndugu
Kuwafanya wanafamilia ndondocha
Kuwekwa kidonda mwilini
Kupewa masharti ya chakula nguo na magari nk nk
Huu una mambo yake ya ajabu, unapewa dawa ambayo utamshirikisha mkeo tuu....ukishakunywa hiyo dawa unakufa na kuoza kabisa mpaka kutoa funza wengi
Sasa mkeo kazi yake kila siku itabidi awafagie hao funza na kuwaweka kwenye ndio kwa mpaka siku ya saba utakapofufuka..... utajiri wako utategemea na wingi wa funza watakaokusanywa kwa siku
Ukishamaliza siku Saba utafufuka na biashara zako zitaanza kuchanganya
Onyo na tahadhari
-hutakiwi kuwa na mwanamke mwingine
-mkeo hapaswi kushtuka mara ya kwanza akiwaona funza utakufa moja kwa moja
-so wewe wala mkeo mnapaswa kutoa siri hii kwa yeyote hata chini ya mtutu wa bunduki
-Ishu ya kufa wiki nzima na kuoza utaifanya kila biashara zinapoyumba
Kama bado unataka utajiri kwa njia za mkato fikiria mara mbili kabla hujamua
Japo pesa tunaipenda na kila siku tunaitafuta, ila pesa ya namna hiyo bora kifoNi aina mojawapo ya uchawi wa kupata utajiri ukiacha huu wa ;
kuua ndugu
Kuwafanya wanafamilia ndondocha
Kuwekwa kidonda mwilini
Kupewa masharti ya chakula nguo na magari nk nk
Huu una mambo yake ya ajabu, unapewa dawa ambayo utamshirikisha mkeo tuu....ukishakunywa hiyo dawa unakufa na kuoza kabisa mpaka kutoa funza wengi
Sasa mkeo kazi yake kila siku itabidi awafagie hao funza na kuwaweka kwenye ndio kwa mpaka siku ya saba utakapofufuka..... utajiri wako utategemea na wingi wa funza watakaokusanywa kwa siku
Ukishamaliza siku Saba utafufuka na biashara zako zitaanza kuchanganya
Onyo na tahadhari
-hutakiwi kuwa na mwanamke mwingine
-mkeo hapaswi kushtuka mara ya kwanza akiwaona funza utakufa moja kwa moja
-so wewe wala mkeo mnapaswa kutoa siri hii kwa yeyote hata chini ya mtutu wa bunduki
-Ishu ya kufa wiki nzima na kuoza utaifanya kila biashara zinapoyumba
Kama bado unataka utajiri kwa njia za mkato fikiria mara mbili kabla hujamua
Pesa ni m,oja ya vitu vizuri, hivyo lazima jasho likutoke pindi uiotafutapo ktk njia halali.Mi nashindwaga kuelewa kwanini pesa hupatikana au kutunzika katikati ya maumivu makali, Nini hasa chanzo au tambiko lake....
Ndicho watu watakacho kutoka kwa shetani.Mambo yapo Tunduma-Mbeya boda ya wajanja vijana wana pesa na roho ngumu kwa utajiri anaousemea mtoa mada japo si wote mana wengine wanauchukulia boda ya Tz na malawi..Uzuri wa huu utajiri mtu anakuwa huru kufanya starehe ya aina yoyote ile anayoitaka
hivi roho huwa inauzwaje mkuu?Matajiri wengi duniani wana UTAJIRI wa aidha huo au wa kuuza ROHO (SELL THEIR SOULS TO THE DEVIL) ila mwisho wa siku nu STAREHE YA MUDA TU. then unaanza kulipa hakuna UTAJIRI SHETANI ANATOAGA BURE
hivi roho huwa inauzwaje mkuu?
Hakuna utajiri wa halali