MKWEPA KODI
JF-Expert Member
- Nov 28, 2015
- 28,700
- 71,119
Hhahahahaha🤣🤣🤣bora nife nimesimama kuliko kuolewa na mwanaume wa aina yako anaependa shotkat
Hhahahahaha🤣🤣🤣bora nife nimesimama kuliko kuolewa na mwanaume wa aina yako anaependa shotkat
Sasa akifa ni safari mpaka kwa sir god au anakuwa msukuleNi kiini macho na ushirikina kwakuwa katika hali ya kawaida haiwezekani
Kuna stori moja nilisikia kipindi sintosahu RFA, jamaaa alipewa sharti la kulala ndani ya kaburi nimesahau ni muda gani. Jaamaa anakwambia kilaa akiendaa kwenye maeneo ya makaburi ni lazma ajikwae ndy anajikuta yupoo ndani ya kaburi,... Kilaa akijaribu kujizuia hali ndy ile ile. Utajiri unamambo mengi.Ndani ya maji,lazima iwe kuanzia siku Tatu na kuendelea, unaweza?
Ni aina mojawapo ya uchawi wa kupata utajiri ukiacha huu wa ;
kuua ndugu
Kuwafanya wanafamilia ndondocha
Kuwekwa kidonda mwilini
Kupewa masharti ya chakula nguo na magari nk nk
Huu una mambo yake ya ajabu, unapewa dawa ambayo utamshirikisha mkeo tuu....ukishakunywa hiyo dawa unakufa na kuoza kabisa mpaka kutoa funza wengi
Sasa mkeo kazi yake kila siku itabidi awafagie hao funza na kuwaweka kwenye ndio kwa mpaka siku ya saba utakapofufuka..... utajiri wako utategemea na wingi wa funza watakaokusanywa kwa siku
Ukishamaliza siku Saba utafufuka na biashara zako zitaanza kuchanganya
Onyo na tahadhari
-hutakiwi kuwa na mwanamke mwingine
-mkeo hapaswi kushtuka mara ya kwanza akiwaona funza utakufa moja kwa moja
-so wewe wala mkeo mnapaswa kutoa siri hii kwa yeyote hata chini ya mtutu wa bunduki
-Ishu ya kufa wiki nzima na kuoza utaifanya kila biashara zinapoyumba
Kama bado unataka utajiri kwa njia za mkato fikiria mara mbili kabla hujamua
babu yangu anatoa hii pia na ya miaka kulingana na mahindi yatakavyo liwaMshana hii inapatikana wapi?
We umejuaje mkuuAu ile una katwa katwa viungo halafu wana weka kwenye pipa alafu una pikwa, ukisikia kupikwa ndo huko sasa
Hayo ni mambo ambayo yapo mkuuWe umejuaje mkuu
Umethibitishaje?Hayo ni mambo ambayo yapo mkuu
Acha hiyo msumbiji komesha unapewa kijiti unakipiga pa kinageuka nyoka unamtuma nataka mil 5 fasta tu anakuletea masharti yake akileta ela lazima alambe uchi wa mkeo ndipo ukipige kirudi mtiHayo ni mambo ambayo yapo mkuu
Hahaha umethibitishaje hiiAcha hiyo msumbiji komesha unapewa kijiti unakipiga pa kinageuka nyoka unamtuma nataka mil 5 fasta tu anakuletea masharti yake akileta ela lazima alambe uchi wa mkeo ndipo ukipige kirudi mti
Tembea uone brazaHahaha umethibitishaje hii
Sawa mkuuTembea uone braza