Utajiri wa kufa na kuoza ndio pesa ije

Utajiri wa kufa na kuoza ndio pesa ije

Hii ipo sana Congo, pepekale alikuwa anakufa na kuoza kabisa wakati huo yuko kuzimu anapewa singo hatari, akifufuka anakuja na album hatari zenye nyimbo kali kama Hidaya,rojamila,espelisa,gigy,shikamoo,mama leki,ndaya,nk huku duniani tunasakata sokous hatari,alikosea masharti akurudi tena duniani,yupo kuzimu anatumbuiza waenda kuzimu uthibitisha hayo kule zinapigwa nyimbo za duniani ukiingia club za kuzimu.
 
Hii ipo sana Congo, pepekale alikuwa anakufa na kuoza kabisa wakati huo yuko kuzimu anapewa singo hatari, akifufuka anakuja na album hatari zenye nyimbo kali kama Hidaya,rojamila,espelisa,gigy,shikamoo,mama leki,ndaya,nk huku duniani tunasakata sokous hatari,alikosea masharti akurudi tena duniani,yupo kuzimu anatumbuiza waenda kuzimu uthibitisha hayo kule zinapigwa nyimbo za duniani ukiingia club za kuzimu.
na ukubwa wa mwili ule..
funza itakuwa walikuwa wengi hatari...
 
Back
Top Bottom