NZURI PESA
JF-Expert Member
- Mar 25, 2011
- 5,958
- 2,967
huko kilingeni tutamkuta nani mkuu tuweke wzi broMsata ni kilinge hakuna mganga
huko kilingeni tutamkuta nani mkuu tuweke wzi broMsata ni kilinge hakuna mganga
Tunduma hahahaIpo hapa hapa nchini ila sikushauri hata maramoja
Niliwahi sikia jamaa mmoja wa kariakoo alilala baharini baada ya wiki akaibukia mahaba beach, du pesa hihi jamani.Pesa pesa,mambo yote pesa. Hivi kufa Kisha ukafufuka na kulala ndani ya maji ya baharini au ziwani kipi bora?
Haaaaaaa umekosea masharti tayariMimi nataka ya kufa na kuoza kwa mke wangu, mimi niwe naokota funza anapokufa
Madilu Systen alikufa kwa style hiyo nasikiaHawawezi kusikia kwakuwa sio halisi
Osie KABUGHA teh teh tejKama hafi hizo funza hutoka wapi au Kuna jini ndo anazitema?
kama ni siri kiwango hicho imefikaje humu ??????Ni aina mojawapo ya uchawi wa kupata utajiri ukiacha huu wa ;
kuua ndugu
Kuwafanya wanafamilia ndondocha
Kuwekwa kidonda mwilini
Kupewa masharti ya chakula nguo na magari nk nk
Huu una mambo yake ya ajabu, unapewa dawa ambayo utamshirikisha mkeo tuu....ukishakunywa hiyo dawa unakufa na kuoza kabisa mpaka kutoa funza wengi
Sasa mkeo kazi yake kila siku itabidi awafagie hao funza na kuwaweka kwenye ndio kwa mpaka siku ya saba utakapofufuka..... utajiri wako utategemea na wingi wa funza watakaokusanywa kwa siku
Ukishamaliza siku Saba utafufuka na biashara zako zitaanza kuchanganya
Onyo na tahadhari
-hutakiwi kuwa na mwanamke mwingine
-mkeo hapaswi kushtuka mara ya kwanza akiwaona funza utakufa moja kwa moja
-so wewe wala mkeo mnapaswa kutoa siri hii kwa yeyote hata chini ya mtutu wa bunduki
-Ishu ya kufa wiki nzima na kuoza utaifanya kila biashara zinapoyumba
Kama bado unataka utajiri kwa njia za mkato fikiria mara mbili kabla hujamua
Mungu wa kwenye Bible hana mashartu bhana unampokea bureeeAta mugu Wa bible na quaran ana mashart mangumu nani hapa yu haweza inua mkono kusema uwa anafuata, maangizo na hamri zote za bibilia na quaran na bado tuko huai.
Shetani hata siku moja hana urafiki atakuinua sana lakini lazina kuna siku atakubwaga tu hyo ndiyo sheria ya shetani, hata ufanyeje kuna siku tu ya kuangukaWatu wengi husahaulishwa pale wanapoanza kupindisha masharti, wengi yamewakuta hayo. Mnaweza mkenda vizuri sana miaka 5, mpaka 10. Ukianza Kuleta mazoeya hapo Sasa, Jini Hana mazoeya.
mh unanitisha .hivi ni kweli ????!!!!!Nimeileta mimi
[emoji22]hata kwa dawa Bora niunge unge hivi hivi mpaka kufa...Ni aina mojawapo ya uchawi wa kupata utajiri ukiacha huu wa ;
kuua ndugu
Kuwafanya wanafamilia ndondocha
Kuwekwa kidonda mwilini
Kupewa masharti ya chakula nguo na magari nk nk
Huu una mambo yake ya ajabu, unapewa dawa ambayo utamshirikisha mkeo tuu....ukishakunywa hiyo dawa unakufa na kuoza kabisa mpaka kutoa funza wengi
Sasa mkeo kazi yake kila siku itabidi awafagie hao funza na kuwaweka kwenye ndio kwa mpaka siku ya saba utakapofufuka..... utajiri wako utategemea na wingi wa funza watakaokusanywa kwa siku
Ukishamaliza siku Saba utafufuka na biashara zako zitaanza kuchanganya
Onyo na tahadhari
-hutakiwi kuwa na mwanamke mwingine
-mkeo hapaswi kushtuka mara ya kwanza akiwaona funza utakufa moja kwa moja
-so wewe wala mkeo mnapaswa kutoa siri hii kwa yeyote hata chini ya mtutu wa bunduki
-Ishu ya kufa wiki nzima na kuoza utaifanya kila biashara zinapoyumba
Kama bado unataka utajiri kwa njia za mkato fikiria mara mbili kabla hujamua
Kupewa masharti ya chakula nguo na magari nk nk
Huu una mambo yake ya ajabu, unapewa dawa ambayo utamshirikisha mkeo tuu....ukishakunywa hiyo dawa unakufa na kuoza kabisa mpaka kutoa funza wengi
Sasa mkeo kazi yake kila siku itabidi awafagie hao funza na kuwaweka kwenye ndio kwa mpaka siku ya saba utakapofufuka..... utajiri wako utategemea na wingi wa funza watakaokusanywa kwa siku