Utajiri wa kufa na kuoza ndio pesa ije

Utajiri wa kufa na kuoza ndio pesa ije

Ata mugu Wa bible na quaran ana mashart mangumu nani hapa yu haweza inua mkono kusema uwa anafuata, maangizo na hamri zote za bibilia na quaran na bado tuko huai.
 
Ukoje huo

Una aina nyingi Za masharti, mchukue Jini upeleke kwako, au sehemu yako ya kazi. Inategemea mumekubaliana wapi pa kumuweka ama kwenye Pete au ndani ya chumba ama sehemu Maalum. Jini anakuwa anatimiza lile ambalo ulilihitaji Na mukawekeana masharti. Yanaweza yakawa masharti ya kuweka Pesa ndogo kabisa ya Chenji kwenye sehemu, hii iwe Ni kila siku. Au unaweza kumkabidhi baadhi ya mtoto wako mmoja awe anapunguza damu, au mnyama Kama ngombe au mbuzi.

Kwenye hili la mnyama unaweza kumruhusu kuchukua yeye Mwenyewe au wewe kila kipindi Uwe unachinja. Majini yana tabia ya kukusahaulisha pale ukishafikia kiwango cha utajiri mkubwa. Na Kama unavojua waafrika Ni watu wenye Dharau Sasa kazi huanza hapo.
 
Heheee na kama yana huwezo Wa kukusaulisha kipi kitakacho kukinga kutofuja hizo masharti kweli? Vv
Una aina nyingi Za masharti, mchukue Jini upeleke kwako, au sehemu yako ya kazi. Inategemea mumekubaliana wapi pa kumuweka ama kwenye Pete au ndani ya chumba ama sehemu Maalum. Jini anakuwa anatimiza lile ambalo ulilihitaji Na mukawekeana masharti. Yanaweza yakawa masharti ya kuweka Pesa ndogo kabisa ya Chenji kwenye sehemu, hii iwe Ni kila siku. Au unaweza kumkabidhi baadhi ya mtoto wako mmoja awe anapunguza damu, au mnyama Kama ngombe au mbuzi.

Kwenye hili la mnyama unaweza kumruhusu kuchukua yeye Mwenyewe au wewe kila kipindi Uwe unachinja. Majini yana tabia ya kukusahaulisha pale ukishafikia kiwango cha utajiri mkubwa. Na Kama unavojua waafrika Ni watu wenye Dharau Sasa kazi huanza hapo.
 
Kuna mzee mmoja nilimkuta machimboni Geita akaniambia " kijana wangu ili upate utajiri mkubwa si heri ya maisha lazima ufanye moja kati ya mambo haya matatu ila la tatu lazima ulitende kulinda utajiri wako 1) urithi mali/ maisha uyakute. 2) uibe/ Dhuluma.3 uroge/utumie dawa kupata utajiri. Baada ya kuchunguza jambo hili nimeona ukweli wa huyu mzee.
 
Watu wengi husahaulishwa pale wanapoanza kupindisha masharti, wengi yamewakuta hayo. Mnaweza mkenda vizuri sana miaka 5, mpaka 10. Ukianza Kuleta mazoeya hapo Sasa, Jini Hana mazoeya.
Waaa hatari sana hadi nashituka.hipo jini hambadiliki tangu siku ya mwazo hadi mwisho.
 
Ila Sasa hivi kupata Jini wa kumtuma ni kazi sana wengi wana njaa, wengi Ni matapeli. Majini sahivi Ni waongo, wakati zamani hicho kitu ilikua hakuna.

Mimi niliwahi kutapeliwa Na Jini, maeneo Fulani lakini sihitaji kuliongelea. Huu Ni ushahidi umenikuta.

Babu yangu alikua Na Jini moja la kazi hili alilitumia mahakamani, hakuna Kesi aliyowahi kushindwa. Ukiwa Na Kesi anainunua, walifanya kazi muda mirefu sana.
 
Ila Sasa hivi kupata Jini wa kumtuma ni kazi sana wengi wana njaa, wengi Ni matapeli. Majini sahivi Ni waongo, wakati zamani hicho kitu ilikua hakuna.

Mimi niliwahi kutapeliwa Na Jini, maeneo Fulani lakini sihitaji kuliongelea. Huu Ni ushahidi umenikuta.

Babu yangu alikua Na Jini moja la kazi hili alilitumia mahakamani, hakuna Kesi aliyowahi kushindwa. Ukiwa Na Kesi anainunua, walifanya kazi muda mirefu sana.
Utapeli umeingia hadi kwa majini ajabu hio! Na babu yako yuko uhai na kama hayuko uyo Jinni wakati babu alifariki alienda wapi?
 
Ila Sasa hivi kupata Jini wa kumtuma ni kazi sana wengi wana njaa, wengi Ni matapeli. Majini sahivi Ni waongo, wakati zamani hicho kitu ilikua hakuna.

Mimi niliwahi kutapeliwa Na Jini, maeneo Fulani lakini sihitaji kuliongelea. Huu Ni ushahidi umenikuta.

Babu yangu alikua Na Jini moja la kazi hili alilitumia mahakamani, hakuna Kesi aliyowahi kushindwa. Ukiwa Na Kesi anainunua, walifanya kazi muda mirefu sana.
Utapeli umeingia hadi kwa majini ajabu hio! Na babu yako yuko uhai na kama hayuko uyo Jinni wakati babu alifariki alienda wapi?
 
Utapeli umeingia hadi kwa majini ajabu hio! Na babu yako yuko uhai na kama hayuko uyo Jinni wakati babu alifariki alienda wapi?

ULIMWENGU wa majini hauna tofauti sana Na binadamu, hata wao wanaishi Kama dunia inavokwenda.story ndefu sana kuhusu Babu yangu, Na muda mrefu alitangulia Mbele ya haki, Ila aliacha furaha kidogo kuliko majonzi.

Utapeli wa majini Ni mwingi wengi wanatapeliwa kwa kuambiwa fanya hili tutatekeleza hili hawafanyi.
 
Ila Sasa hivi kupata Jini wa kumtuma ni kazi sana wengi wana njaa, wengi Ni matapeli. Majini sahivi Ni waongo, wakati zamani hicho kitu ilikua hakuna.

Mimi niliwahi kutapeliwa Na Jini, maeneo Fulani lakini sihitaji kuliongelea. Huu Ni ushahidi umenikuta.

Babu yangu alikua Na Jini moja la kazi hili alilitumia mahakamani, hakuna Kesi aliyowahi kushindwa. Ukiwa Na Kesi anainunua, walifanya kazi muda mirefu sana.
Utapeli umeingia hadi kwa majini ajabu hio! Na babu yako yuko uhai na kama hayuko uyo Jinni waka
ULIMWENGU wa majini hauna tofauti sana Na binadamu, hata wao wanaishi Kama dunia inavokwenda.story ndefu sana kuhusu Babu yangu, Na muda mrefu alitangulia Mbele ya haki, Ila aliacha furaha kidogo kuliko majonzi.

Utapeli wa majini Ni mwingi wengi wanatapeliwa kwa kuambiwa fanya hili tutatekeleza hili hawafanyi.
Asante sana mkuu kwa kauli lako ila ukipata wakati jalibu kusimulia hicho kisa chako cha utapeli Wa jinni, wengi hapa tumo mafuzoni kwenu.
 
Back
Top Bottom