Utajiri wa kufa na kuoza ndio pesa ije

Utajiri wa kufa na kuoza ndio pesa ije

Eti!!!wakati warembo wanataka kukuburudisha usahau shida zako...hela ya masharti ni ujinga.Nikitaka kumkanyaga mtoto mrembo yoyote, kokote nataka niwe huru
wacha tu nibebe hili zege kibishi lakini hela yangu niwe na uhuru nayo, kwanza warembo wakikuona una mawe wenyewe wanajileta halafu niwaache, si dhambi hiyo
 
Jamaa mmoja baada ya kufa mkewe akiwa hayupo ndipo watoto Na majirani wakataka kuzika mwili. Mama kuja anang'ang'ania mwili usizikwe mumewe hajafa.. Watoto wakaona mama yao kawehuka wakamzika baba..

Baada ya mazishi walirudia umaskini haswaa
 
Mwaka2001 Nina Jamaa Yangu Wa Karibu Alikufa Kwa UKIMWI Lakn Historia Ya Mareheumu Ilisema Kafa Kwa Saratani Ya Utumbo.
Kaka yangu alifariki mwaka 1998 kwa ukimwi ila akatangaziwa kafarik kwa "maleria sugu" nilikuwa bdo bint mdogo mpka leo sikuwah kupenda kile kit mana imeangamiza weng mana alikuwa player haswa!
 
Back
Top Bottom