Ni taabu kwa mtu ambae hajazoea na huna roho ngumu mi nawafahamu wazee wa 2 mwaka wa 20 bado wanadunda tu na mambo yanaendaSasa huoni kama ni shughuli pevu hiyo?au mtu anatakiwa alale chooni.
Sio kweli wapo wengi walikufa na kufufuka tena hata kabla ya yesu kujaAliyefufuka in Yesu pekee hakuna mwingine. Jaribu uone
Hahaa unanikumbusha rafiki yangu yuko boda ashawahi kwenda kujaribu ila kabla hajafika njiani akakutana na jamaa ni mtu mzima kiasi jasho likimtoka akamwambia kijana bado mdogo yapende maisha yako huko unakoenda ni kugumu hapa nilipo nimechanganyikiwa nimetoka huko akaondoka basi jamaa angu alikaa masaa kadhaa njiani akiifikiria ile kauli baadae akachukua uamuzi wa kurudi abadili maamuzi ya kuchukua wa staili nyingine...Utajiri wa aina hi nao mgumu wengi wanaukimbia pia mana punje huwa zaliwa 2,3&4Nilihadithiwa unaenda kwa mganga then usiku mnatoka na mganga ameshika kuku ww umeshika punje za mahindi katika mikono yako unamwaga uwanjani kuku anakula. Punje atakazo kula ndio urefu wa maisha yako ie akila 10 unakaa miaka 10 ya utajiri wa kutupwa etc
Naskia kwa wakinga iko common sana
Mimi nataka ya kufa na kuoza kwa mke wangu, mimi niwe naokota funza anapokufa
Duh! Pesa za hivyo hapana bora nizikose
Waache wao waendelee pesa ya hivyo kwangu haina nafasi.Ni taabu kwa mtu ambae hajazoea na huna roho ngumu mi nawafahamu wazee wa 2 mwaka wa 20 bado wanadunda tu na mambo yanaenda
Hivi mnasomea ujinga shuleniHizo ni porojo na ni uongo mtupu.
Kama picha za kinaijeria, uongo huu huishia kwa mchungaji na kanisani.
Wajinga Ndiyo Waliwao.
Ayaaa umewataja!Nilihadithiwa unaenda kwa mganga then usiku mnatoka na mganga ameshika kuku ww umeshika punje za mahindi katika mikono yako unamwaga uwanjani kuku anakula. Punje atakazo kula ndio urefu wa maisha yako ie akila 10 unakaa miaka 10 ya utajiri wa kutupwa etc
Naskia kwa wakinga iko common sana
Nimecheka sana...kwahiyo wee unazingatia ile Mapatano NCH kavu...manake unataka kujua kiasi gani utadaka baada ya kutoka mautini...poa kakaMkuu sana sasa hizo funza zinatoa hela ya dolali au madafu...maana asijee akajaza ndoo saba kwa hizo siku saba halafu hela yenyewe ya chenji chenji..😕🙂