GE2025 Utabiri wangu kuhusu maandamano Oktoba 29

GE2025 Utabiri wangu kuhusu maandamano Oktoba 29

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025

mtechnical

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Posts
358
Reaction score
895
Maandamano ya kesho hayatafanikiwa. Hii ni sababu watanzania wengi hawajawa desperate enough kufikia ile hali ya kuwa tayari ku risk maisha yao. Wengi hawajafikia hatua ya kutokuwa na cha kupoteza liwalo na liwe.

Matokeo yake, maandamano yakifeli yamkini wenye mamlaka watapata kibuli na kuanza kufanya kama wanavyotaka, hata yale makucha waliyokuwa wanayaficha watayachomoa plus visasi.

Baada ya hapo yamkini ndio utabiri wa shehe Yahaya utatimia.
Ni maoni yangu binafsi msinitukane.
 
Maandamano ya kesho hayatafanikiwa. Hii ni sababu watanzania wengi hawajawa desperate enough kufikia ile hali ya kuwa tayari ku risk maisha yao. Wengi hawajafikia hatua ya kutokuwa na cha kupoteza liwalo na liwe.

Matokeo yake, maandamano yakifeli yamkini wenye mamlaka watapata kibuli na kuanza kufanya kama wanavyotaka, hata yale makucha waliyokuwa wanayaficha watayachomoa plus visasi.

Baada ya hapo yamkini ndio utabiri wa shehe Yahaya utatimia.
Ni maoni yangu binafsi msinitukane.
Una maana ya kama magufuli yanatokea? Pindi Udikiteta ukiwa umepamba moto mkali
 
Matokeo yake, maandamano yakifeli yamkini wenye mamlaka watapata kibuli na kuanza kufanya kama wanavyotaka, hata yale makucha waliyokuwa wanayaficha watayachomoa plus visasi
Samia kama Mtanzania kutokea Zanzibar hawezi kuwa na kiburi cha Mamlaka. Amini hili kwa asilimia zote.
 
Kama wewe sio Mzanzibari bhasi ni Muislamu ama yote kwa pamoja.
Endelea na hizo "kama" "kama" zako ukimaliza jifiche juu ya dari kama kawaida yenu Nyumbu
 
  • Thanks
Reactions: Tui
Maandamano yaliyoongozwa na Mangekimambi na yakafeli ni yale ya kipindi cha Magufuli ila sio haya, haya sio maandamano ambayo watu wanataka kuandamana kisa wameshawishiwa na Mange.
We kweli Nyumbu sasa kama haujui nani ana facilitate maandamano ndo utawezea wapi kuandamana? Unajua ni nani kaanzisha wazo na kataja tarehe 29 ndo tarehe ya kuandamana?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom