GE2025 Utabiri wangu kuhusu maandamano Oktoba 29

GE2025 Utabiri wangu kuhusu maandamano Oktoba 29

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025
Hatutaki tabiri na maneno ya *******.. kama unajiona akili tofauti na ukombozi kaiambie falimia Yako manina aaaa
Hakuna haja ya kunitukana. Mi nimeongea kwa common sense kwa namna ninavyo waona watanzania na ninavyo ona mambo yalivyo. Watanzania wengi bado hawajafikia hatua hiyo ya ku take rist kiasi hicho. That is common sense ambayo mtu yeyote ambayo yuko na free mind anaitambua. Siungi mkono ukandamizaji, nachukia utekaji, na chukia ufisadi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom