Uso kwa uso na MwanaJF ndani ya Internet Cafe!!

Uso kwa uso na MwanaJF ndani ya Internet Cafe!!

Mie mbona sijawahi kukutana na memba??

Pole madame KPP.
Huwa tunakutana sana membaz wa humu na wengine huwa tunashirikiana kwa mengi, ikiwemo ku-share materials mbalimbali za kimasomo na kikazi. Ila sikushauri usianze utaratibu wa kukutana nao, kwa sababu huenda ukakutana na baba yako mzazi halafu ndo mchangiaji mkuu wa chit-chat, au mtu unayemheshimu sana na ndio moderator wa jukwaa la MMU. Don't try that at home
 
Pole madame KPP.
Huwa tunakutana sana membaz wa humu na wengine huwa tunashirikiana kwa mengi, ikiwemo ku-share materials mbalimbali za kimasomo na kikazi. Ila sikushauri usianze utaratibu wa kukutana nao, kwa sababu huenda ukakutana na baba yako mzazi halafu ndo mchangiaji mkuu wa chit-chat, au mtu unayemheshimu sana na ndio moderator wa jukwaa la MMU. Don't try that at home

tatizo ndio liko hapo, unaweza kupanga kukutana na mwanajf kumbe ni mama yako halafu ni mchangiaji mzuri jukwaa la Maria Roza!
 

Una bahati mlikuwa hamfahamiani.
Mie kuna siku nimeingia ofisi ya mkuu wa kitengo changu kwa ishu fulani hivi, sikumkuta, alikuwa katoka kidogo ila ofisi iko wazi na ktk PC yake alikuwa kaacha 'draft' ya reply ya thread fulani ambayo tulikuwa tunachangia wote bila kujuana. Mpaka leo hajui kinachoendelea ingawa tunachangia sana threads hapa JF. I was so shocked!
Hapo inabidi umwambie kuwa na wewe upo humu!
 
tatizo ndio liko hapo, unaweza kupanga kukutana na mwanajf kumbe ni mama yako halafu ni mchangiaji mzuri jukwaa la Maria Roza!

hapo ndipo kazi inapoanzia na je umepanga kuonana na funzadume kumbe ndio bosi wako sijui itakuwaje..
 
Kuna mtu namjua, halafu ni mdau mzuri kweli kwenye Jukwaa la kikubwa.
 
Wiki zilizopita nilikuwa cafe hivo hivo kama wewe,kuna dada alinipiga chabo aliponiona nipo JF,akaniuliza,mambo vipi excellent,nilishangaa,namwuliza umenijuaje hataki kunijibu,yaani inapain mtu anakufahamu halafu yeye humfahamu
 
Wiki zilizopita nilikuwa cafe hivo hivo kama wewe,kuna dada alinipiga chabo aliponiona nipo JF,akaniuliza,mambo vipi excellent,nilishangaa,namwuliza umenijuaje hataki kunijibu,yaani inapain mtu anakufahamu halafu yeye humfahamu

Ungemuuliza na yeye ni nani?
 
nimeshakutana na Mwana JF mmoja pale Benjamin Mkapa Tower kwenye Internet Cafe Underground Floor sikuamini they way alivyo smart na ni mtu wa makamo na pumba ambazo hua anatapika humu jamvini
 
uliangusha wallet yako katavi, ukirudi internet cafe nitakupatia
 
nimeshakutana na Mwana JF mmoja pale Benjamin Mkapa Tower kwenye Internet Cafe Underground Floor sikuamini they way alivyo smart na ni mtu wa makamo na pumba ambazo hua anatapika humu jamvini
Huyo labda atakuwa ni wa jukwaa la siasa.
 
Back
Top Bottom