kingdadikati
Member
- Dec 31, 2016
- 53
- 25
Mbona dhambi zipo nyingi...sio uzinzi tu@leah2Mimi si mzinzi usinilazimishe tafadhali
Mbona dhambi zipo nyingi...sio uzinzi tu@leah2Mimi si mzinzi usinilazimishe tafadhali
[emoji1] [emoji1] [emoji1] nilidhani ungeruka!Hahahaha Asante kwa kunikumbusha mkuu
hahahaAmen
Hapa tunazungumzia moja ya uzinzi tuMbona dhambi zipo nyingi...sio uzinzi tu@leah2
Wala kuikaribia haifaiKabsa mkuu, na uzinzi ni dhambi , Mungu alisema usizini
Kafata kondoo walio potea ha ha haaaIla huyu mchungaji Mimi ninawasiwasi nae alifuata nini MMU
Nakuomba hukuMh hivi Nani ni boyfriend wangu?
Hata ikiwa kusudi bado utasemehewa tu.Ukitubu utasamehewa lakini sio ufanye kwa makusudi kwa kusingizia kwamba utatubu.
Sawa mrembo leah2Hapa tunazungumzia moja ya uzinzi tu
mchungaji mbn una wivu sasa? wacha kondoo wasalimianeNipo.... Mamboz?
Mtasalimia baada ya somo please
Sawa.Hata ikiwa kusudi bado utasemehewa tu.
Mkuu hatubold maandishi kwa nyota kama whatsapp pôle sanaukifanya nje ya *ndoa* haliitwi tendo la ndoa ila ni *kuzini*.
WachacheInawezekana kabisa kijana kutofanya ngono mpaka siku ya ndoa,tatizo vijana wengi wanafuata mkumbo
acha zako lengo langu sio kubold but ilikuwa kulipa mkazo hilo neno... kwani unadhani sijui kubold au!?Mkuu hatubold maandishi kwa nyota kama whatsapp pôle sana
Yeyote anayefanya tendo la ndoa nje ya ndoa anafanya jambo linalomchukiza Mungu...acha Mara moja
Pima lkn usisahau kuwa ni dhambiKupima oil muhimu usijechukua kisima wakati we ni kibamia[emoji41][emoji41][emoji41]
Hata kama ni wachache lkn inawezekanaWachache