Nachoka sana baada ya tendo la ndoa, nifanyeje?

Nachoka sana baada ya tendo la ndoa, nifanyeje?

Monomer

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2023
Posts
702
Reaction score
1,311
Wakuu naombeni ushauri wa kitaalam pengine Kuna changamoto ya ugomjwa inanisumbua bila Mimi kujua.

Iko hivi:

Mimi ni kijana wa miaka 36 na nina kitambi cha wastani flani tu. Nina mke na mtoto mmoja.

Tatizo langu ni kuwa siku hizi huwa nachoka sana mara baada ya tendo na mgongo kuuma. Pia, kiwango cha shahawa kimepungua sana sio kama zamani.

Naweza minyana lakini nikaishia kukojoa kitone tu, kwa hivyo hali hiyo wakati mwingine inapelekea akili inakuwa inataka kuzagamua lakini mwili hautaki.

Soma Pia:
 
Mkuu, fanya tendo la ndoa/kudinyana kwa mwendo wa slow but sure, usitake kwenda haraka kama Usain Bolt maana utaumia bure.

Kumbuka uke haukomolewi kwa uume.
Maana yangu sio kwamba nachoka kwa kwua naikamia, hapana, ni baada ya ejaculation haijalishi nimetumia speed Gani.

In short, ni kwamba nimechoka sana.
 
Mkuu,

Naomba nikurekebishe kidogo. Mtu wa miaka 36 sio kijana.

Anyway kuna dawa za mitishamba ukinywa na maji ya vuguvugu ndani ya week moja, maumivu ya mgongo, kiuno, uchovu hutayasikia tena, ila kwa vile humu kila mtu haamini mitishamba bali zingatia ushauri wa wataalamu wa afya.
 
Mkuu,

Naomba nikurekebishe kidogo. Mtu wa miaka 36 sio kijana.

Anyway kuna dawa za mitishamba ukinywa na maji ya vuguvugu ndani ya week moja, maumivu ya mgongo, kiuno, uchovu hutayasikia tena, ila kwa vile humu kila mtu haamini mitishamba bali zingatia ushauri wa wataalamu wa afya.
Taja tu mkuu atakae amini sawa atake ona ni old traditions atajua mwenyewe.
 
Back
Top Bottom