Usichague mwanamke kutokana na mavazi

Usichague mwanamke kutokana na mavazi

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Posts
9,933
Reaction score
11,864
Unakutana na binti kavaa suruali yake au vazi lolote zuri kapendeza unampenda hatimae mnaazisha uhusiano mpaka ndoa.

Ukishamtia mikononi mwako unamzuia mavazi fulani kuvaa ikiwemo yale uliyomkuta kayavaa kwa mara ya kwanza mlipokutana tabia ya mtu sio mavazi.

Kuna watu wanajifunika mwili mzima ila wanafanya ufuska unakuta mtu anamzuia mwanamke kuvaa mavazi fulani.

Wakati huo huo anatongoza wanawake waliovaa mavazi hayo huu ni uoga na kutojiamini, tuwape wenzetu uhuru wa mavazi isipokuwa yasiwe ya kujidhalilisha tuache hii tabia ya kuwachagulia mavazi wanawake.
 
Umejuaje?au ndo utafiti umefanya?source please.
 
Ni kweli kila vazi na wakati wake si vema mke wa mtu kuvaa vaa vipedo kila wakati. Ushakuwa mke wa mtu jiheshimu kwa tabia hata mavazi.
 
Ukiolewa vipedo vya nn tena? Unatakiwa uvae madera,vitenge na ma baibui.. na uzibe mwili wako wote uonekane uso tu..ikiwezakana uvae nikabu(ninja) uonekane macho tu.. chupi na sidiria na vipedo utamvalia mmeo chumbani.
 
Bandallah

Acha ubinafsi, sema mwanamke anatakiwa awe na mavazi ya heshima, na pia kuangalia mazingira ya eneo husika, mnaenda kwenye party na mkeo halafu kavaa kininja tena, kikubwa ni heshima tu. mimi nikija kuoa havae anavyojisikia ila kwa heshima tu,tena na hivi ana mnduku basi hatari sana.
 
Last edited by a moderator:
Change is inevitable in life ukiwa mke/mume wa mtu kuna vitu lazima uvifanye aambavyo hukuwa unafanya na kuna vitu unaacha kuvifanya na hata kuwa navyo. Mwendawazimu tu ndiye hajui mabadiliko.

Unaonaje wewe leo baba yako avae kata k au mama yako avae vile visuruali vyepezi vinavyobana ambavyo wasichana huvaa au avae kisuruali na kitopo kitovu kiwe nje?
 
Vp shemeji kachoma zile tight zako zote ulizompagawishia kwa mara ya kwanza
 
Kijana leo
Dont take it seriously? I was just kidding ila mwanamke ukiolewa lazma umtii mmeo anataka nn. Akitaka uvae hivyo then u have no choice.
 
Last edited by a moderator:
Wasiojiamini au wachepukaji ndio wana masharti kwa wake zao utafikiri waganga wa kienyeji au world bank .......
 
hamueleweki kama PAPUCHI....oooh mwanamke akiolewa.anajisahau anashinda na madira mavitenge oooh msijisahau wanawake, mara oooh umeolewa vipedo vya nini pyeeeeeeee mtuache!!!
.......Tena muambie wawaache haraka ili tunaopenda style hizo tulete fomu za usajili.
 
Evelyn Salt
Lol hata hyo papuchi sijui kitu gan? But kusema kwel vipedo mke akishaolewa haviendani nae kabisa.. malaya barabarani avae vipedo kutega wateja zake..ww mwanamke ushaolewa unawatega kina nani njiani wakat tayar una mmeo nyumbani?

Alaf mnalalamika oh michepuko oh hamna mapenzi ya dhati. Kwa staili hii michepuko itakuepo tu no compromise.
 
Last edited by a moderator:
majorbuyoya
Usipende kula makombo tafuta brand new simu tutumie used,spear used,magari used,nguo used hadi mademu jamani?
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom