Usichague mwanamke kutokana na mavazi

Usichague mwanamke kutokana na mavazi

Bandallah
Acha tu watamamani, kutamani ndo necha ya binadamu hata wanaovaa ninja wanawatamani tu.

Mnasababisha crimes kuongozeka katika jamii.. kama vile ubakaji coz mnawatega watu alaf watu wenywe unakuta hawana mke au dem so lazma ataishia kubaka tu
 
Last edited by a moderator:
kwann atamani ilihali anajua kutamani ni dhambi?

Sio makosa yake..binaadamu kaumbwa na matamanio..sasa ww mwanamke unatoka mipaja yako yote nje..miziwa umeiboosti yote inachungulia nje.. alaf unatembea barabarani huku unatingisha matako.. what do you expect?
 
"Dress code" jamani! Sasa wewe mke wa mtu unavaa kama wale waliopo kazini kwao mitaa ya kona baa.......mnatufanya "wateja" tunashindwa kutofautisha! Jitambue.
 
Utingo,

Umepaniki brazaaaaa! yamekujuta nini? umeenda mbaaaaaal tofaut na ninachoomaanisha mimi! pole lakn ndo ukubwa! umenifanya nicheke sana!!!

Unampanikia mtu humuoni na humjui anafafanaje!

Gud day mkuu, punguza presha.

utingo hajapaniki wewe ndiye umepaniki...amekupa reflection za tangu miaka ya nyuma na sasa na maana halisi ya ndoa. Tatizo umeshindwa kumweleza...kama ulitaka watu wakupe majibu unayotaka wewe ungesema unachotaka kisha uwaulize kama wanakusupport au la....
 
niaje ni vipi humu ndani ..... mavazi tusichaguliane mimi najua nivae vazi lipi sehemu gan.... ova
 
Back
Top Bottom