Ushawahi kutongoza/ kutongozwa na jini? Ikawaje?

Ushawahi kutongoza/ kutongozwa na jini? Ikawaje?

Mbezi, ya Africana, kuna beach ile ipo jiran na jeshi, kwa wanaopafahamu watakuwa wanapaelewa, pale kuna mdada mmoja mmoja anapiga moja matata sana, mfano wa Sanchi, nimewahi kupishana na Yule dem Kama mara tatu hivi na mara zote Mimi nikimuona Kama mwanamke mrembo anayetoa moto mdomo ni huku we zangu wakiona Kama ni kundi kubwa la Nyuki linakuja mbele, huyu ndio alikuwa wa kwanza kumi fanya macho yangu yaani even kuwatambua hawa viumbe, Safari ili anzia hapo..huyo sikuwa hi kutongoza wala kujaribu kufikiria kufanya hivyo kwa maana nilikuwa nikimuona Mimi we zangu hawamuoni, wanachoona ni nyuki, naanza na huyu.
 
majini huwa hayatafutwi ila kuna tabia ukiwa nazo yatakufuata tu.... kwahiyo usiangaike kuyatafuta we anagaika natabia zao alafu kila kitu kinakuwa automatic...
Uzuri wa jini anauwezo wa kubadilika na kuwa mwanamke au mpenzi umpendae kiumbo na tabia.
Tabia za mvuto wanazopenda majini:
1.wanaosali kwa kuzuga yaani kama mkristo ukiwa kanisani ukiongea washariki wanajua ameshuka nabii lakini kwa kificho unafanya tofauti, na kama muisilam unaswali sana lakini labda kwa kificho unakula kitimoto.
2.uwe unapenda usafi wa mwili na mavazi na makazi sambamaba na hilo uwe unatumia marashi hasa ya maduka ya asili
3.uwe jasiri na mtunza siri siyo mropokaji
 
Majini ni mengi hasa ya kike yanazurura kuanzia saa kumi jioni....nilikuwa na uwezo wa kuwatambua kabla ya kuamua kuuchafua mwili makusudi ili ule uwezo wa kuona vitu usiwepo tena. nitawaeleza kilichonitokea kwa KAISHKA pale bills, kwa sasa nimebanwa na kazi kidogo, ntakuja ku tiririka hapa,

yakiwa yanazurura yanafanya nn? na mwonekano wao upoje? Norshad
 
Ukikutana na jini hutatamani kumwachaa ila uwe shujaa wakati fulani.
Nilikutana na chini anakwenda shule evening class, akanambia anasoma ili kurudia mtihani wake wa kidato cha nne...
Nilimshawioshi asiende shule badala yake tukaenda geto... yaani anaomba kitu kama huna basi kufumba na kufumbua kinapatikana mfano...anaomba maji ya chupa ukisema duka lipo mbali unashangaa anafunua shuka na kutoa maji.kiboko ni pale alipotaka dinner nikajibu huwa sipiki labda twende tukale kwa mama mtilie, akajibu kwani wewe unapenda kula nini? nikajibu kitimoto...akanichapa kibao mzee nilishangaa nini tena nikajifanya nimemaind nikatoka nje kuzuga...niliporudi nikakuta mashuka tu...
kibao cha jini upate nafasi ya kunyanyuka na kutoka nje acha utani mkuu ....ama ndo cha kofi la mpenzi haliumi
 
Ukikutana na jini hutatamani kumwachaa ila uwe shujaa wakati fulani.
Nilikutana na chini anakwenda shule evening class, akanambia anasoma ili kurudia mtihani wake wa kidato cha nne...
Nilimshawioshi asiende shule badala yake tukaenda geto... yaani anaomba kitu kama huna basi kufumba na kufumbua kinapatikana mfano...anaomba maji ya chupa ukisema duka lipo mbali unashangaa anafunua shuka na kutoa maji.kiboko ni pale alipotaka dinner nikajibu huwa sipiki labda twende tukale kwa mama mtilie, akajibu kwani wewe unapenda kula nini? nikajibu kitimoto...akanichapa kibao mzee nilishangaa nini tena nikajifanya nimemaind nikatoka nje kuzuga...niliporudi nikakuta mashuka tu...
[emoji23][emoji23][emoji23]Mungu wangu wewe una roho ngumu vitendo vyote ivyo vinaendelea umetulia tuu khaaa wee jasirii
 
Ukikutana na jini hutatamani kumwachaa ila uwe shujaa wakati fulani.
Nilikutana na chini anakwenda shule evening class, akanambia anasoma ili kurudia mtihani wake wa kidato cha nne...
Nilimshawioshi asiende shule badala yake tukaenda geto... yaani anaomba kitu kama huna basi kufumba na kufumbua kinapatikana mfano...anaomba maji ya chupa ukisema duka lipo mbali unashangaa anafunua shuka na kutoa maji.kiboko ni pale alipotaka dinner nikajibu huwa sipiki labda twende tukale kwa mama mtilie, akajibu kwani wewe unapenda kula nini? nikajibu kitimoto...akanichapa kibao mzee nilishangaa nini tena nikajifanya nimemaind nikatoka nje kuzuga...niliporudi nikakuta mashuka tu...
Kwe kwee kwee mbavu zanguu..kwee kweee kweee
 
Dah ukitongozwa na jini ujue kabisa mko ngoma droo usiku unamna.. wakubwa wanajua maana ya kunanii... Hafu ukilala tu na yeye anakunan...usingizin....yan ngoma droo hapo[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Sent from my HUAWEI Y360-U61 using JamiiForums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom