Ushauri: Mtoto wa kuasili anahitajika haraka

Ushauri: Mtoto wa kuasili anahitajika haraka

Acha laana ndugu yangu. Mawazo yako ni laana tuou
Wewe ninachoongea uelewi tu, ni damu pekee huweka mazingira ya ndugu kuingilians kimwili tu. Uelewi nini nasema kinachomzuia kuzaa wakwake nini na uke na tumbo la kulea mimba why usione yeye anawaza ouvu..!
 
Hahaa,sawa mkuu.
Mkuu mbona unapingana na maneno yako aisee! Mimi na Jack hujui tumetoka mbali.
Acha hizo.
Kina miss natafuta wapo hadi wanataka ku adopt watoto.
Usitake nitokwe na mapovu
 
Wewe ninachoongea uelewi tu, ni damu pekee huweka mazingira ya ndugu kuingilians kimwili tu. Uelewi nini nasema kinachomzuia kuzaa wakwake nini na uke na tumbo la kulea mimba why usione yeye anawaza ouvu..!
Unamkosea Miss Natafuta heshima.
Ina maana yeye anA tamaa za kuliwa papuchi hadi atamani mwanae wa kumlea?
 
Ninae mmoja nilimchukua Mwaka 2005 by now yuko std 4

ni kumbukumbu flani niliyokutana nayo tosamaganga enzi za high school nikarudi kumchukua sababu nilimuokota akiwa ametupwa bwenini kwetu

Tuliakikisha anafikishwa kituo cha missionary cha kulea yatima binafsi ilinigusa

nilivyoanza chuo nikawa naenda tembelea uko mwishowe nikamchukua rasmi mpaka sasa niko nae ananipa moyo akili zake zinafanya niwe na amani
 
Mimi nina mayai mengi sana ukija kwangu mshindo mmoja tayari una twins ...changamkia fursa
 
Ninae mmoja nilimchukua Mwaka 2005 by now yuko std 4

ni kumbukumbu flani niliyokutana nayo tosamaganga enzi za high school nikarudi kumchukua sababu nilimuokota akiwa ametupwa bwenini kwetu

Tuliakikisha anafikishwa kituo cha missionary cha kulea yatima binafsi ilinigusa

nilivyoanza chuo nikawa naenda tembelea uko mwishowe nikamchukua rasmi mpaka sasa niko nae ananipa moyo akili zake zinafanya niwe na amani
ubarikiwe sana mkuu hata mimi nitapata tu sikatishwi tamaa n ahawa watu wa humu
 
Watoto yatima ni wetu sote, tukishirikiana tunaweza kuwatoa vituoni na kuwalelea nyumbani, nimepanda idea yako ya Ku adopt mtoto, usisikilize ya watu tatizo ngozi nyeusi tuna roho mbaya na huwa tuna hoji mambo ya kipumbavu we endelea na mipango yako na M/Mungu atakubariki,wapo waliozaa ila baada ya watoto kukua hawakuiona thamani ya kuzaa kwao na wapo walio adopt watoto wililokua wazazi walijiona wa thamani sana!
 
Nasubiria morning glory ha ha ha... leo kuna joto halafu naweweseka nimeona nisalimie jf[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
Pole sana, mbona mi nilipo kuna mvua na joto lote limeyeyuka hapa gubi gubi.
Hujaenda kuhesabiwa wewe bila shaka.
 
Back
Top Bottom