Ushauri: Mke anataka mtoto, mimi sina uwezo huo

Ushauri: Mke anataka mtoto, mimi sina uwezo huo

Habari za mchana,

Mimi ni kijana wa miaka 30 nimeoa miaka miwili iliyopita na nampenda sana mke wangu.Nimejaribu kumpa mimba mke wangu kwa miaka 2 hiyo lakini imeshindikana, ilinibidi niende kwa doctor katika hospitali moja hapa jijini lakini baada ya vipimo ilionekana sitoweza pata Mtoto maishani mwangu, nimeumizwa sana na hili tatizo.

Ninahitaji ushauri kama nimwambie mke wangu juu ya hili au nikae tu kimya? Ikumbukwe kwamba tupo mikoa tofauti kwa ajili ya majukumu ya kikazi na yeye kapania sana kupata mtoto December hii kwamba kajiandaa kuchukua likizo ili abebe mimba atakapokuja.

Naombeni mnishauri nifanye nini juu ya hili maana yeye hana tatizo lolote kwenye kuzazi chake ila mimi ndio kwenye tatizo.

Nipo tayari kushauriwa hata kukejeliwa pia.

Mi sikupi Ushauri but little story hapa. kuna mdada alishawai kuolewa akaa kwenye Ndoa zaidi ya maiaka 5 bila mtoto. baada ya kupima ikaonekana yeye ndo mwenye matatizo na si Mwanaume. akaachwa. baada ya muda muda akapata Mwanaume mwingine akamueleza huyo mwanaumwe ukweli jamaa akakubaliana naye. ehhh baada ya mwaka hivi sasa anamimba. sasa usikate tamaa Ma dr nao ni Binadamu jaribu na kubadilisha mazingira nenda mikoa yenye baridi jaribu na huko pia
 
Mi sikupi Ushauri but little story hapa. kuna mdada alishawai kuolewa akaa kwenye Ndoa zaidi ya maiaka 5 bila mtoto. baada ya kupima ikaonekana yeye ndo mwenye matatizo na si Mwanaume. akaachwa. baada ya muda muda akapata Mwanaume mwingine akamueleza huyo mwanaumwe ukweli jamaa akakubaliana naye. ehhh baada ya mwaka hivi sasa anamimba. sasa usikate tamaa Ma dr nao ni Binadamu jaribu na kubadilisha mazingira nenda mikoa yenye baridi jaribu na huko pia
Asante sana
 
Hakuna linaloshindikana kwa Mungu..have faith in his words na mengine mengi zaidi yatakuja mbele zako. Wanadamu wa leo tupo katika vita ya mahangaiko kwa kuwa tumekuwa tukitumia akili zetu wenyewe bila kumshirikisha Mwenyezi Mungu. Usife moyo wala kukata tamaa kwa kuwa tumaini bado lipo.
 
Habari za mchana,

Mimi ni kijana wa miaka 30 nimeoa miaka miwili iliyopita na nampenda sana mke wangu.Nimejaribu kumpa mimba mke wangu kwa miaka 2 hiyo lakini imeshindikana, ilinibidi niende kwa doctor katika hospitali moja hapa jijini lakini baada ya vipimo ilionekana sitoweza pata Mtoto maishani mwangu, nimeumizwa sana na hili tatizo.

Ninahitaji ushauri kama nimwambie mke wangu juu ya hili au nikae tu kimya? Ikumbukwe kwamba tupo mikoa tofauti kwa ajili ya majukumu ya kikazi na yeye kapania sana kupata mtoto December hii kwamba kajiandaa kuchukua likizo ili abebe mimba atakapokuja.

Naombeni mnishauri nifanye nini juu ya hili maana yeye hana tatizo lolote kwenye kizazi chake ila mimi ndio kwenye tatizo.

Nipo tayari kushauriwa hata kukejeliwa pia.
Mi nadhani kwa mda huu usimwambie kwanza. Tafuta suluhisho la tatizo. Hakuna lisilowezekana chini ya jua, technology imeendelea sana. Muamini Mungu atakuponya. Kama mwanamke alietolewa kizazi anaweza beba mimba, Ishu yako ni ndogo sana kwa Mungu. Jipe kama miezi 6 kutafuta solution alafu ndo ukae na mwenzio muongee.
Ukikurupuka kumwambia hataichukulia vizuri, na hivi mnaishi tofauti! Anaweza akapanic
 
Mwambie tu ukweli Mkeo huna jinsi ya kuepuka Mkuu.
 
twanga vitunguu swaumu kila asubuhi changanya na asali mbichi kila asubuhi uwe unakula mimba lazma utampachika huyo usihofu
 
~~~>>Haya mambo ni Magumu kuna Jamaa yangu alioa wakadumu kwa miaka 15 bila ya kupata mtoto..... Walihangaika kila namna..

~~~>>>Mwisho wakaridhia Jamaa aoe mke wa Pili..... Baada ya kuoa mke wa Pili akapata mimba.... Mwezi huo huo na mke wa kwanza akapata mimba..

~~~>>>>.. Uvumilivu na kudumu ktk maombi.
 
Pole sana Mkuu. Mwambie ukweli tu huna sababu ya kumficha pamoja na kuwa wote mtaumia sana.

Habari za mchana,

Mimi ni kijana wa miaka 30 nimeoa miaka miwili iliyopita na nampenda sana mke wangu.Nimejaribu kumpa mimba mke wangu kwa miaka 2 hiyo lakini imeshindikana, ilinibidi niende kwa doctor katika hospitali moja hapa jijini lakini baada ya vipimo ilionekana sitoweza pata Mtoto maishani mwangu, nimeumizwa sana na hili tatizo.

Ninahitaji ushauri kama nimwambie mke wangu juu ya hili au nikae tu kimya? Ikumbukwe kwamba tupo mikoa tofauti kwa ajili ya majukumu ya kikazi na yeye kapania sana kupata mtoto December hii kwamba kajiandaa kuchukua likizo ili abebe mimba atakapokuja.

Naombeni mnishauri nifanye nini juu ya hili maana yeye hana tatizo lolote kwenye kizazi chake ila mimi ndio kwenye tatizo.

Nipo tayari kushauriwa hata kukejeliwa pia.
 
Habari za mchana,

Mimi ni kijana wa miaka 30 nimeoa miaka miwili iliyopita na nampenda sana mke wangu.Nimejaribu kumpa mimba mke wangu kwa miaka 2 hiyo lakini imeshindikana, ilinibidi niende kwa doctor katika hospitali moja hapa jijini lakini baada ya vipimo ilionekana sitoweza pata Mtoto maishani mwangu, nimeumizwa sana na hili tatizo.

Ninahitaji ushauri kama nimwambie mke wangu juu ya hili au nikae tu kimya? Ikumbukwe kwamba tupo mikoa tofauti kwa ajili ya majukumu ya kikazi na yeye kapania sana kupata mtoto December hii kwamba kajiandaa kuchukua likizo ili abebe mimba atakapokuja.

Naombeni mnishauri nifanye nini juu ya hili maana yeye hana tatizo lolote kwenye kizazi chake ila mimi ndio kwenye tatizo.

Nipo tayari kushauriwa hata kukejeliwa pia.
Ulienda hospital peke yako so umejuaje kama yeye hana tatizo au ndo story za kutunga
 
Ulienda hospital peke yako so umejuaje kama yeye hana tatizo au ndo story za kutunga
Mwanzoni nilikuwa najua nipo vzr na hivyo nkawa sina waswas kuhusu mimba na nilikuwa na matumaini kwamba atashika mimba....sasa ofisin kwetu uliletwa utaratibu wa kycheki afya....specialist walikuja na laptop ambapo kulikuwa na kama kidude flani hivi unashika kinaanza kuscan mwili mzima...sasa majibu yalipotoka wakasema ninatatizo bas mi sijuamini ikabd niende Hosp ambako nako pia wakaniambia hivyo....kumbuka tupo mikoa tofauti.
 
Habari za mchana,

Mimi ni kijana wa miaka 30 nimeoa miaka miwili iliyopita na nampenda sana mke wangu.Nimejaribu kumpa mimba mke wangu kwa miaka 2 hiyo lakini imeshindikana, ilinibidi niende kwa doctor katika hospitali moja hapa jijini lakini baada ya vipimo ilionekana sitoweza pata Mtoto maishani mwangu, nimeumizwa sana na hili tatizo.

Ninahitaji ushauri kama nimwambie mke wangu juu ya hili au nikae tu kimya? Ikumbukwe kwamba tupo mikoa tofauti kwa ajili ya majukumu ya kikazi na yeye kapania sana kupata mtoto December hii kwamba kajiandaa kuchukua likizo ili abebe mimba atakapokuja.

Naombeni mnishauri nifanye nini juu ya hili maana yeye hana tatizo lolote kwenye kizazi chake ila mimi ndio kwenye tatizo.

Nipo tayari kushauriwa hata kukejeliwa pia.
God is above all.Only faith.
 
Ukimwambia ukweli kuwa huna kizazi wanawake wengi hukimbia kwenda kwingine kutafuta watoto.
 
Back
Top Bottom